Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utongozaji Mwingine Bwana

Discussion in 'Jamii Photos' started by EMT, Feb 21, 2011.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
  2. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hawa ndo wanatuharibia watoto zetu hawa...... Sasa anamvutia wapi mtoto wa watu????
     
  3. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,060
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Demu kama huyo ni wale "nataka sitaki", lazima umvute au umkimbize ndo raha kakwe.
     
  4. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,724
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Angalia sura ya huyo binti ndio utaelewa kama anaharibiwa au alikwisha haribika!
    [​IMG]
     
  5. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,724
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Kila mtu ana approach tofauti kutokana na mazingira yaliyopo!!
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Huyo kaka anaonekana ni muharibifu hafaiii
     
  7. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Ingekuwa usiku ni ngwala hakuna kulemba akikuonyeshea jino kwa ishara ya kucheke huyo tayari amekubali kifuatacho ITV ni ngwala na kula vyombo!!
     
  8. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Duh!naona jamaa anabembeleza !safi sana!!
     
  9. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    You can not judge book,by merely looking at its cover!this is unfair judgement!
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kama wasukuma ni chagulaka,mtindo wa kukimbizana kama kuku!!
     
  11. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Naona wataalamu wa mambo haya mnatupa uzoefu wenu!safi sana mkuu!!
     
  12. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Inaoneka mtoto wako naye anataka mambo!mbona anachekacheka kama mkwele!!
     
  13. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Jamaa anaonekana kama mjanja fulani wa mjini aliyepangiwa kituo cha kazi kilicho kijijini. Kama sio mwalimu, basi atakuwa nesi!
     
  14. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Precisely!yaani umepatia kabisa,nayeye amepata dude anataka akapumzike baada ya kazi ngumu!!
     
  15. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #15
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mmh
     
  16. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Msidhalilishe taaluma za watu,kuna mwalimu gani au nesi anayeweza kufanya hivyo hadharani tena mchana kweupe namna hii?? Hilo ni lihuni tu linataka kumbaka mtoto wa watu...
     
  17. Ney wa Barca

    Ney wa Barca JF-Expert Member

    #17
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapo mshkaji anajaribu kutoa sound ila ikishindikana hapo kifuatacho ni ngwala then kiduku akimaliza anampoozesha yanaisha maana demu mwenyewe anaonekana ni mshamba fulani!
     
  18. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #18
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    mbona kama igizo hivi?
     
  19. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #19
    Feb 21, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    demu anaonyesha kashakubali ila jamaa ajaelewa kama amekubaliwa kinachofata hapo ni we niangusege kisha cheza kiduku
     
  20. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #20
    Feb 21, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,977
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Huyu alikuwa hatongozi walikuwa wanacheza ule mchezo wa ukuti, ukuti wa umeme wa umeme,ingia upepo wa tetema,ingia upepo wa tetema!!
     
Loading...