Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utoaji tuzo kwa wanamichezo live on itv

Discussion in 'Sports' started by Graca, May 6, 2011.

  1. Graca

    Graca JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hi jf members,naombeni wale wanaofuatilia utoaji tuzo itv wani update plz.
    Thanks.
     
  2. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Yah, na mimi nimefungue thread kama hiyo ila sio mbaya.....
    Hapa mgeni rasmi ni mzee Mkapa na Dr Bilal.... kuna hotuba inatolewa na mwakilishi wa TASWA, ameeleza historia ya chama, na ya Tuzo hizo!
    Twende pamoja
     
  3. T

    Teko Senior Member

    #3
    May 6, 2011
    Joined: Jul 3, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Sawa, tutaendelea kukujuza kinachoendelea.
     
  4. Graca

    Graca JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    thanks mkuu.
     
  5. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tanesco wameshachukua kilicho chao,up to date plz
     
  6. Graca

    Graca JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    thx teko.
     
  7. Graca

    Graca JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole sana,ila kama ujuavyo jf ni mtandao mkubwa,wakuu watatu update
     
  8. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Wameanza kutoa hizo Tuzo/tunzo, wameanza na riadha Merry Naali amelamba kwa upande wa akina mama alishinda huko canada 2008, wamesoma record yake ni nzuri tu!
    Ila huyu Mc ni hovyo tu kwakweli
     
  9. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Wameanza kutoa hizo Tuzo/tunzo, wameanza na riadha Merry Naali amelamba kwa upande wa akina mama alishinda huko canada 2008, wamesoma record yake ni nzuri tu!
    Ila huyu Mc ni hovyo tu kwakweli, kama vile hayupo organized, Stage imepoa sana!
     
  10. Graca

    Graca JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    amezidisha misifa yake au?
     
  11. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    MC Kibonde anaongea sana....anatukana wahudhuriaji kwamba wamelewa pale inapotokea kukosekana utulivu!
     
  12. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    washindi nafikiri hawakupata reharsal kabisa...wakishachukua tuzo hawakai mapozi ya picha...wengi wanainamisha vichwa chini na kuondoka jukwaani haraka sana
     
  13. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    washiriki including wageni rasmi (Mkapa na VP) wanapata msosi na taarifa ya habari inarushwa. wakirudi wanarudi kwenye category ya soka. Overall winner ataondoka na TOYOTA V100 Baloon
     
  14. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,276
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    tuzo kwa washindi wa michezo ya netball, riadha, na basketball zimeshatolewa na hivi sasa wanapumzika kwa kujipatia mlo. Ila kilichonivutia ni kumwona mpiganaji Hamis athman yule mpigapicha wa habari leo iliyepata ulemavu baada ya kupata ajali ya gari akiwa ni mmoja wa waliokabidhi tuzo. Inapendeza kumwona akiwa katika siha nzuri, licha ya tatizo lake.
     
  15. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hapo ndio uchakachuaji utakapo anzia.
    Music hasa ya THT naona kama imeboa kidogo, sura ya Mzee Mkapa na Dr Bilal hazikuwa na bashasha kabisa wakati madogo wanaimba, ukilinganisha na zile ngoma za kufungulia pale mwanzoni!
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    ni vita ya kaseja na ngasa..ila naona kama kaseja ananafasi kubwa..
     
  17. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Shoo inaendelea sugu amepanda anatoa burudani anaimba mkapa na bilal wamesimama kumshangilia more updates soon stay in touch
     
  18. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sugu anaimba sasa mkapa ameinuka na kumtuza buku kumi
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Dowans jana walifanya kazi yao naomba kujua mchezaji wa mpira wa miguu ni nani?
     
  20. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Nadhani ni Fuso....
     
Loading...