Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utoaji maoni ya katiba mpya makete.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by usungilo, Oct 14, 2012.

  1. u

    usungilo JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Wajumbe wamewasili hapa iwawa na shangingi tatu. Wanafanya maandalizi ya mawasiliano
     
  2. u

    usungilo JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Katibu tarafa anakaribisha wageni na wananchi.
     
  3. u

    usungilo JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Watendaji wa vijiji, kata na madiwani wanatambulishwa
     
  4. u

    usungilo JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Mwenyekiti wa kijiji anafungua mkutano na kukaribisha utambulisho wa msafara
     
  5. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,707
    Likes Received: 1,718
    Trophy Points: 280
    Pendekezeni umri wa kugombea urais uwe miaka 18
     
  6. u

    usungilo JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Mwenyekiti ni salama ahmed, kuna el mamry, na Nasoro khamis. Sekretariati ni andrew,fadhila, othman na wengineo. Mwenyekiti anatoa ufafanuzi wa kazi zao. Anaelezea mchakato ulivyoanza mpaka sasa. Anaeleza kwamba kila mtu yuko huru kutoa maoni kwani analindwa na sheria
     
  7. u

    usungilo JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    nadhani wapo watakaopendekeza. Mi siwezi aise. Hawa vijana wahuni watatupoteza.
     
  8. u

    usungilo JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Natumia cm ya mchina, mtakosa picha wakuu
     
  9. u

    usungilo JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Anawaelekeza wananchi watoe maoni yatakayotoa na solution ya yale wasiyoyataka
     
  10. u

    usungilo JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Amekaribisha wananchi watoe maoni yao
     
  11. u

    usungilo JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Mgombea binafsi amezungumzwa. Na wastaafu wasipewe vyeo.
     
  12. u

    usungilo JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Mawaziri wasiwe wabunge na tume ya uchaguzi iwe huru
     
  13. u

    usungilo JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Vyama vya siasa vipunguzwe
     
  14. u

    usungilo JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Katiba ifuate utakatifu wa ndoa ya mme mmoja na mke mmoja. Na mipango iwe inaanzia kwa wananchi na sio kutoka juu
     
  15. u

    usungilo JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Kuna pendekezo wa viti maalumu vifutwe, vinginevyo na vya wanaume viwekwe ili kuweka haki sawa
     
  16. u

    usungilo JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    nadhani wapo watakaopendekeza. Mi siwezi aise. Hawa vijana wahuni watatupoteza.
     
  17. u

    usungilo JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Madaraka ya rais kila anayekuja analizungumzia kuhusu kupunguzwa. Kila mwananchi amekerwa na namna jk alivyozitumia weakness za katiba hii kunufaisha familia na rafiki zake
     
  18. u

    usungilo JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Kuna mtu kawananga wakuu wa wilaya mpaka wajumbe wa tume wametikisa vichwa kumkubali. Pia mkuu wa mkoa ni lazima wachaguliwe na wananchi.
     
  19. u

    usungilo JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Mwenge pia uwekwe makumbusho ili kupunguza gharama.
     
  20. u

    usungilo JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Aisee, nimegundua wananchi wanajua vitu vingi kuliko inavyodhaniwa. Wanafunguka kama kuna mtu kawakaririsha. Kuna oni la viongozi washitakiwe baada ya kutoka madarakani. Pia yoyote anayetoa ahadi za uongo wakati wa kampeni washtakiwe ili watu wasiwe wanaongea uongo hadharani. Mwenge, mwenge jamani! Wananchi wamechoka nao na uzinzi unaofanyika. Watu wanataka uwekwe museums
     
Loading...