Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utoaji Leseni kwa wauuguzi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rosena, Sep 20, 2012.

  1. R

    Rosena Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ofisi ya usajili wa wauguzi wizara ya afya imekuwa ikiwanyonya wauguzi pesa zao kwa kipindi kirefu sana. Msajili wa wauguzi hawa amakuwa akijinufaisha yeye na mapato. naomba kujua yafuatayo,
    1. Nani mhasibu wa kitengo hiki, alisomea wapi uhasibu na ajira yake imepatikana vipi.
    2. Kazi ya mapato na matumizi ya pesa hizi ni yapi.
    3. Kwanini wauguzi walipie leseni hizo wakati wameajiriwa na serikali na wanafanyakazi kuwatumikia wananchi hawana kipato chochote wanachoingiza kupitia kazi hizo zaidi ya mshahara ambao ni haki yao.
    4. Je fani zote wanalipia leseni kila wakati au ni kwa wauguzi tu.
    5. Mbali ya mitihani anayofaulu muuguzi akiwa chuoni nasikia msajili na wewe unadai utaanzisha mtihani wako je ni kweli. Acha kuwanyanyasa wauguzi wewe.
     
  2. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Sasa hii post inatafuta nini tena kwenye hili jukwaa?
    Au ni chuo cha Jamii Forums hicho...Lol!
     
  3. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,665
    Likes Received: 617
    Trophy Points: 280
    Usilipe hizo hela za leseni! Huo ni ulaji wa wakubwa hapo barazani, shame on you Nurses Council of Tanzania!
    Uuguzi unajifia nyie mnaendekeza njaa.

    PAMBAAAAAF@ MUUGUZI MKUU WA TANGANYIKA,
     
Loading...