Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utitiri wa 'Uvuvuzela'

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mkeshahoi, Jul 20, 2010.

  1. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wadau nijuzeni... Hivi utitiri wa watu kutangaza nia za kugombea ubunge... ni hela za bwerere... Ni kuongeza wigo wa kuatamia fursa za mahela... Kujiongezea umaarufu hata kama watshindwa... Ama ni uchungu wa dhati wa maendeleo ya nchi hii..!!
    Niajiuliza kwani baadhi yao hata moja la kujivunia ambalo wamelifanikisha kwa jitihada zao HAKUNA!!
    Wengi wao wantoka mijini wankimbilia makwao..wakijpa vichwa na na kushabikiwa na wapmbe.
    Naomba nielimisheni..
     
  2. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Ukiukwaa ubunge ndio umepata sehemu ambayo utapata hela bila ya kufanya kazi yeyote ile ,yaani kama ni mjanja basi miaka mitano inakutosha kabisa kisha unaingia kizani.:hippie:
     
Loading...