Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utingo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by NNYAMBALA, Apr 4, 2011.

  1. N

    NNYAMBALA Member

    #1
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nasikia eti Utingo wa kwanza hapa Tanzania alikuwa Kiziwi? basi lilipokuwa linapiga honi yeye hakusikia, na Dereva alipoanza kuondoka ndipo aliposituka na kuanza kulikimbilia na kudandia.
     
Loading...