Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utiifu... mapenzi ama ??

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Mag3, Nov 13, 2008.

  1. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #1
    Nov 13, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,564
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    Watu watatu walituma maombi ya kazi usalama wa taifa. Wa kwanza alikuwa kijana wa miaka 25, wa pili alikuwa na miaka 35 na wa tatu alikuwa na miaka 45. Wote wakaitwa kwenye usaili wa utiifu na wakatakiwa kufika na wake zao na wakawa wanaitwa moja moja huku wake zao wakiwa wamewekwa vyumba tofauti.

    Wa kwanza (25) akaitwa ndani na kupewa bastola akitakiwa kwenda aliko mkewe na kumpiga risasi. Kijana wa watu akaondoka lakini baada ya dakika zisizozidi 5 akarudi na kusema hakuweza kufanya hivyo kwa sababu bado anampenda sana mkewe.

    Wa pili (35) akaingia ndani na kupewa maagizo kama yale yale. Huyu alichukua muda kidogo na baada ya dakika 15 akarudi na kusema hakuweza kumwua mkewe kwa sababu anawapenda sana watoto wake na bado wanaomhitaji mama yao.

    Wa tatu (45) kupewa tu bastola akatoka na haikuchukua muda, mlio wa risasi ukasikika ukifwatiwa na vurumai kutoka chumbani aliko mkewe. Mlango kufunguliwa akakutwa jamaa kasimama na mbele yake kuna maiti ya mkewe. Kwa mshangao akaulizwa kafanya nini. Jamaa huku akihema akafoka, " Kuna mshenzi moja kaweka risasi bandia (blanks) na hivyo imebidi nimmalize kwa kumnyonga."
     
  2. N

    Nesindiso Sir JF-Expert Member

    #2
    Nov 13, 2008
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Du! Jamaa alimchoka mkewe kiasi hicho!!!
     
  3. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #3
    Nov 14, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,564
    Likes Received: 2,512
    Trophy Points: 280
    Laiti tungekuwa na hasira na CCM kama huyo jamaa...miaka 45 na bado hatuna ujasiri wa kuitokomeza !! Leaves one wondering ama ndiyo kulogwa ?
     
  4. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2008
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Haya ndiyo maisha. mapenzi motomoto kabla hamjawa na watoto, mtoto wa kwanza tu mapenzi yote yanahamia kwa mtoto. Baada ya watoto wawili hata kutoka na my wife wako hutaki, kisingizio watoto watabakia na nani nyumbani. Huko kwenye miaka 45 si ndo kabisa hatakiwi tena maana na mama naye anajua hana pa kwenda! Jeuri full mzuka.
    Dah, lakini jamaa hakakumwingia hata ka-huruma kimtindo akakumbuka japo katendo kamoja kalikomfurahisha katika maisha yao?
     
  5. k

    kela72 Senior Member

    #5
    Nov 14, 2008
    Joined: May 5, 2008
    Messages: 168
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh, hiyo ilikuwa kali..kumtoa roho mkewe! ni kweli kwa umri huo wanaume wengi huwa wanavurugana sana na wake zao. Ila cha ajabu kama huyo bwana angefikisaha miaka kuanzia 70 hivi asingethubutu, mapenzi huwa yanarudi tena uzeeni, tena huwa ya hali ya juu mno! Sijui inakuwaje!?
     
  6. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2008
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu unaona mbali!Kuna kila sababu ya kijapanga upya.
     
  7. jesse alibalio

    jesse alibalio JF-Expert Member

    #7
    Jan 17, 2014
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ipo siku tena siku yenyewe yaja upesi.
     
  8. L

    Lami Member

    #8
    Jan 18, 2014
    Joined: Jan 1, 2014
    Messages: 63
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    CCM sio biblia au msaafu. Ipo siku itang'oka tu.
     
  9. matmafcha

    matmafcha JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2014
    Joined: Nov 23, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hii husababishwa na Kuwa kipindi hiki watoto wote ni watu wazima na wameshasambaa kujitafutia rizk so wanarudi kwa ile age ya 25 mtu bee ndo hamna tena excuse za watoto
     
Loading...