Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utii

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by KAKA A TAIFA, Jun 3, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ili kuridhia kwamba nidhamu katika shule mbili ya wasichana na nyingine ya wavulana walimu wa shule zote mbili walikutan na kujadilihatimaye mambo yakawa hivi.=shuleni kwako wanafunzi wenu wanawatii wanafunzi wa shule yangu ? =wapili akasema nakiri wanawatii wanafunzi wako basi kwa pamoja wakasema wafunzi wetu wanatiana
     
  2. K

    Kundasenyi Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh! thread zingine zinataka moyo kuzisoma
     
Loading...