Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utii wa mwanamke ni dawa tosha ya nguvu za kiume

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MORIA, Jul 4, 2011.

  1. M

    MORIA JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    "Atamwacha baba na mamaye ataambatana na mumewe" ndani kabisa ya moyo wa mwnamke kuna ndoto ya kuchukuliwa na mwanaume mtanashati na mwenye kummiliki, vile vile maisha ya mwanamke mtawala mwanaume yamejaa huzuni,wasiwasi na mapungufu unless anatawaliwa somewhere..."Ukitii utakula mema ya nchi" .UTII wa mwanmke huifullfill nafsi ya mwanume na yeye kujisikia rijali na hivyo kitohitajika nguvu mbadala ktk mapenzi-sasa tunaona mke akipendwa sana, akienziwa na hata kubembelezwa..na ni wakati huu mme anapowajibika kwa familia yake. Mashindano,ubishi na hata kumlinganisha mwanaume ni sumu isiyo na simile ktk ndoa(impotance,ubaridi,kutojiamini na KUASI)..Nimefanya utafiti kidogo nimekutana na semi za wanaume ukioa mwmke mwenye elimu/fedha nyingi atakusumbua..Ewe msichana/mwnamke ni wakati wa kuikamata ndoa yako TII sasa kama agizo la BWANA
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hapa kuna ukweli 75%!!!!
     
  3. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    That's true, I agree with you!
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Umejitahidi ila uliposema “maisha ya mwanamke yamejaa huzuni na mapungufu unless anatawaliwa somewhere“ umeangukia uso....yani naomba niseme umepotoka.Labda ungesema baadhi ungeleeweka zaidi na mimi ningekubaliana na wewe kwasababu najua wapo wanawake ndoa/mahusiano kwao ni zaidi ya HITAJI na SIO TAKWA‘!
     
  5. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Una akili sana wewe! Machangudoa hunyenyekea sana wanaume (hata kama ni kwa hila) ndio maana wanajinyakulia waume za watu kiulaini na hawachomoki hata kwa dawa!
     
  6. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    "Hakika nitakuzidishia uchungu wa kuzaa na tamaa yako itakuwa kwa mwanaume naye atakutawala!" (Mwa. 3:16).
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tukianza kuleteana mistari hapa hatutomaliza...tumeambiwa tupendane ila sio kila mtu ana uwezo wa kupenda...makosa kibao kwenye biblia tunambiwa tuadhibu kwa kuua ila hatufanyi hivyo...tunafundishwa kulipa visasi pia kutokufanya hivyo kwahiyo kila mtu anachagua kipi kinamfaa mle.As for me sina HITAJI la kutawaliwa though naweza nikawa NAPENDA ikitokea!
     
  8. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Exactly Lizzy!
     
  9. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    These things are mutual, dont put it to women only as their responsibility
     
  10. S

    Salimia JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mmmh! Wengine hata uwape nini hawaridhiki!
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Agggrrr,...
    Lizzy bana,yaani wewe ukiletewa scripture tu unawakaaaaa,...
    sasa base/msingi wa ubishi wako ni nini?

    The word of God is the only truth to set us free from all
    hardships we experience in our daily life,sasa unapo kataa scripture inayo
    onesha kwamba unatakiwa kunyenyekea sikuelewi,unless ume tengeneza "manual" yako au huamini Biblia,...
    for me my manual is the word of God,the Bible
     
  12. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hata hii umewapa?

    [​IMG]


    Toa avatar yako bana,haiendani na maadili ya JF
     
  13. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa. Hata wanawake hawafikishwi kama mwanaume anakuwa ana act kama boss. Kwenye mapenzi hamna cheo bwana utii ni jeshini.


     
  14. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sio kila kilichoandikwa kwenye biblia ni Agizo kwa watu wote.Mengine ni maagizo specific kwa watu wa mahali fulani na kwa nyakati fulani and therefore usihitimishe kuwa biblia ina makosa kwa sababu tu ya test zako wewe au kwa kuchagua ni kipi kinakufurahisha na kipi kinakukera. Bible iko perfect ila udhaifu wako katika kuisoma kuielewa unaishia kuipotosha. Hakuna bibilia inayopfundishwa kulipa kisasi kwa kisasi...... Mmesikia imenenwa jicho kwa jicho,jino kwa jino lakini mimi nawaambia.... Akupigaye shavu la kuume........ Hayo ndio mafundisho ya biblia acha kupotoka na kupotosha wengine.
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,250
    Trophy Points: 280
    sawa kabisa eiyer! hiyo 25 % iliyobaki ni ile sehemu ya 'Mwanamke atamlinda mwanaume'. Kuna vitu ambavyo mwanaume akifanya huwezi kutii tu kwa sababu eti ni mume. Tupo kwa ajili ya kulindana,penye udhaifu unakuwa mkali kidogo la sivyo mwenzako atapoteza uhai, kazi na hata heshima yake kwenye jamii! tunaonyana na kukemeana kwa upendo

     
  16. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Ukizingatia biblia iliandikwa na wanaume.

     
  17. M

    MORIA JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sabry hukunisoma vizuri ni mwanamke mtawala na sio woote
     
  18. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Yaani hata mimi sijamwelewa Lizzy anapopingana na Maandiko Matakatifu ya Biblia!
     
  19. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama Mungu aliwaagiza waandike kuna ubaya gani?
     
  20. M

    MORIA JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Lizzy umenisoma vibaya ni wanawake watawala na siyo woote,kumbuka kutii ni dada yake kujitoa na usipojitoa kwa dhati huwezi fika kileleni, ndipo sasa ndoa huwa nchumali wa moto/maudhi
     
Loading...