Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uthibitisho wa mikakati michafu ya CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by C.K, Nov 16, 2010.

  1. C.K

    C.K JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Nilisoma humu JF barua iliyokuwa na maelekezo machafu ya kuhujumu uchaguzi kwa wasimamizi wa vituo vya kupigia kura. Nimeitafuta tena ili nipate kiambatanisho katika waraka wa kudai utaratibu mwingine wa usimamizi wa uchaguzi siioni.

    Naomba mwenye access na barua hiyo aniattachie ili niendelee na zoezi. Asante!






    ... delays in justice usts injustice! :sad:
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0



    Kifafa Cha Threads Mbalimbali Kufa Chini ya Umri wa Siku tatu ... Mmh

    Sio barua hiyo tu naona hata humu ndani ya JF nako kuna KIFAFA cha ghafla sana tu kwa threads mbalimbali. Labda ka sio Indevisebo kusemea hili basi huenda Daktari Mzizi Mkavu akasema japo neno ....
     
  3. C.K

    C.K JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Sijakuelewa "Uwezo tunao"
     
Loading...