Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uthibitisho wa kikao cha la cairo huu hapa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Paulo, Nov 5, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Muhtasari wa kikao cha la cairo huu hapa
     
  2. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mh watu wabaya!!!!!!!!!!
     
  3. rennychiwa

    rennychiwa Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    CCM inaweza kuwafanya watu wote wajinga kwa wakati mmoja; inaweza kuwafanya baadhi yao wajinga wakati wote, lakini haiwezi kuwafanya watu wote wajinga wakati wote.
    Naamin mabadiliko huja taratibu lakini mapinduzi huja haraka. Watanzania tupo kwenye safari ya mabadiliko, na huu ni mwanzo mzuri na inaonyesha kwa kiasi kikubwa uelewa wa watu umezidi kuongezeka. Haki kamwe huwa haipotei bali inacheleweshwa tu. Ni jukumu letu sisi sote kuhakikisha tunadai haki zetu katika uwanja wa amani.
    Tutoe elimu ya uraia vijijini, tuwahamasishe watu wajitambue waone njia. Chama tawala siku zote kitatumia kila njia kuhakikisha kinabaki madarakani kama ilivyokuwa kwa wakoloni. Sishangazwi sana na hiyo barua kwani najua tu hayo ni baadhi ya mengi iliyofanya kupunguza idadi ya wapiga kura na kuwa nyima haki zao za msingi.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,106
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    ilikuwa hapa hata kabla ya uchaguzi kaka
     
  5. M

    MsemaUkweli Member

    #5
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Paulo usitumiwe,ujinga huo hapo hata mimi naweza kufanya na mkubwa zaidi ya huo kwa elimu yangu naweza kukutengeneza wewe unafanya mapenzi na mnyama na hakuna atakayebisha,msitupeleke RWANDA mpeni ushauri Slaa amrudie mungu atubu kwa udhalilishaji (Sifa kuu ya mapadre wa katoriki) arudi kutumika kanisani NA hilo ni gumu sana
     
  6. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2010
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Bahati mbaya kwa kura za wabunge hii mipango haikufanikiwa kufanya kazi. Mipango yao iligonga ukuta ingawaje kwa kura za urais inawezekana walifanikiwa kuchakachua!!!! By the way ni kwa nini Kikwete alihudhuria kikao hiki wala sio Makamba?

    Tiba
     
  7. lufunyo

    lufunyo Member

    #7
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msemaukweli nakupa pole kwani jaribu na wewe kufoji mihitasari ya mikutano ya mafisadi kama tutakusikia tena..
     
  8. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nyaraka hiyo ililetwa na Invisible hapa jamvini kabla ya uchaguzi. Ilipochambuliwa ikaonekana ni Fake. Nasikitika kuona Dr. slaa anaitumia eti ana ushahidi wa vikao vya siri vya kuchakachua matokeo. Hii ni hatari na mbaya sana kwa washauri wa karibu na Dr Slaa.
     
  9. M

    Mkombozi JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 606
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mtajitetea sana lakini habari ndio hiyo, dunia ya sasa hamna siri kabisa.
     
  10. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ishapitwa na wakati
     
  11. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2010
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Imepitwaje na wakati!!! Tafadhali fafanua!!!

    Tiba
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...