Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uthibitisho wa hoja Bungeni?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mvaa Tai, Jul 27, 2011.

  1. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Jamani tokea hili bunge lianze nimekuwa nikiona spika, naibu au mwenyekiti, akiwa na kiu kubwa ya kuomba uthibitisho wa jambo fulani hasa lililotamkwa na wabunge wa upinzani. Wabunge wetu wamekuwa wanajitahidi sana kuthibitisha kwasababu kuu mbili moja ni kwamba wasipothibitisha hatua za kinidhamu huchukuliwa dhidi yao na pili wanafanya hivyo ili kuonyesha kwamba wanajua wakifanyacho. Sasa nataka kujua upande wa pili ni hatua gani imewahi kuchukuliwa baada ya kupata uthibitisho?

    Kwa mfano Lema aliwahi kuthibitisha uongo wa Waziri mkuu bungeni, waziri mkuu alichukuliwa hatua gani? au kwasasa mwenyekiti anataka uthibitisho toka kwa Tundu Lisu ili aufanyie kazi gani?
     
  2. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,589
    Likes Received: 3,831
    Trophy Points: 280
    i 2 am interested in the ansa...
     
  3. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,837
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    a YULE MWENYEKITI WA KIKAO CHA LEO KILAZA KWELI. AMESHAAMBIWA NA TUNDU LISU KUWA ATATHIBITISHA HOJA YAKE KWA MAANDISHI AKANG'ANG'ANIA AUTOE PALE PALE WKT WA KIPINDI CHA MASWALI. PIMBI KWELI.
     
  4. Mwana CCM.

    Mwana CCM. Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ikisha thibitishwa basi inawekwa katika kumbukumbu, lakini yoote hiyo hufanywa kwasababu ya kupunguza uropokaji wa hawa wabunge wachanga katika siasa
     
  5. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Mimi sipo concerned sana na namna ya kuthibitisha nataka kujua matumizi ya uthibitisho baada ya muhusika kufanikiwa kuthibitisha
     
Loading...