Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uthibitisho / uambatanisho wa tiba ya babu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kamonga, Mar 23, 2011.

  1. kamonga

    kamonga Senior Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nina furaha kuwajulisha wadau wenzangu hapa Jf kua ule mti ( mugariga) babu anaotaja kutumia ktk tiba yake akiambatanisha na maombi ulishafanyiwa utafiti huko kenya miaka ya nyuma kwa kule hautwi jina hilo!!! ila sifa zake na uoto wake na matumizi unaonesha ukaribu sana na huu mugariga.(angalia publication attached)then discussion ianze!! nawasilisha
     
Loading...