Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uthibitisho huu hapa!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mzee2000, Nov 5, 2010.

  1. M

    Mzee2000 JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 471
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Kwa wale waliokuwa hawaamini kuwa CCM wameiba kura fungua hii attachment uone jinsi chama hiki kinavyoendeshwa na mafisadi
     

    Attached Files:

  2. k

    kabasu New Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Nimekuwa nikijaribu kufungua hiyo attachment bila ya mafanikio, msword imeshindwa,, labda nipe ufafanuzi jinsi ya kufungua.
     
  3. c

    chanai JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nami pia nimeshindwa. Hilo file linaonekana limeliwa na mdudu. Tuwekee tena tujionee wenyewe ufisadi huo
     
  4. B

    Bull JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kumbuka uchaguzi wa 2005, M/kiti wa chadema Mbowe alikaa kiti cha mbele wakati wa kuapishwa Kikwete, wakati huo vyama vingi vya upinzani havikubaliana na matokeo kikiwemo CUF

    Chadema mnaanza kulalamika mlikuwa wapi miaka yote wapinzani wakiibiwa kura, mchungaji Slaa ulikuwa bussy na wake za watu na Mbowe alijipendekeza kwa Kikwete ???

    Chadema inabidi mkomae...
     
  5. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,542
    Likes Received: 2,539
    Trophy Points: 280
    kaoshe kwanza ndipo uje.
     
  6. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    jamani nauliza is there vaccine against stupidity?
     
  7. F

    Fishyfish JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poor CCM, the party is getting weaker by the hour.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,820
    Trophy Points: 280
    imefunguka na ipo empty
     
  9. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ameattach temp file na ameacha faili halisi.
    Inabid arudi labda kuambatanisha tena
     
  10. Omukuru

    Omukuru JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Siamini kama umeandika mwenyewe pumba hizi. Hadhi uliyo nayo katika jukwaa hili na uelewa mdogo uliounyesha haviendani kabisa. Tukiachana na pumba zako, rekebisha hiyo "bussy" hapo juu, inaandikwa "busy", nilijifunza chekechea.
     
  11. K

    Kibento Member

    #11
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huu ni utumbo tena uliooza,ina maana hpo ndo akili yako imefika mwisho wa kufikiria?
    Umechakachuliwa kwel kwel . . . !
     
  12. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #12
    Nov 5, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Tuwekeeni hiyo doc live hapa
     
  13. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #13
    Nov 5, 2010
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Attachment haifunguki mhusika airekebishe.
     
  14. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Can you re-attach the original file instead of a temp file?
     
  15. mi_mdau

    mi_mdau JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hivi huyu mzee mnashindwa kumuandama kwa hoja mnakazania wake za watu, ALIPITIA WAKE ZENU, AU DADA ZENU, AU NANI? Ongeeni vitu vya msingi. Mbona mafuska wanajulikana hawatajwi tu kwa kuheshimiana
     
  16. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hiyo Doc ina matatizo ulipo save ulichanganya mambo fungua tena na save kwa jina fupi tu hapo kwa Desktop then upload the doc

     
  17. w

    wakushanga JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jamaa asije akawa ameweka Kirusi jamani tuwe makini maana hatujuani humu,

    isije ikawa imechakachuliwa!!
     
  18. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    isijekuwa kirusi
     
  19. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #19
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    ******* zako
     
  20. Paulo

    Paulo JF-Expert Member

    #20
    Nov 5, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    yaliyojiri kwenye kikao cha la cairo
     
Loading...