Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uteuzi wenye utata

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Baba C, May 8, 2012.

  1. B

    Baba C Senior Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimesikia toka taarifa ya habari toka star tv eti serikali imetangaza kuwachukulia hatua kali za kisheria MKUCHIKA na Lazaro Nyarandu kwa kuhusika na ubadhirifu hata kama wameteuliwa tena kuwa mawaziri.
    JE JK hakujua udhaifu wa watu hawa kabla hajwateua tena kuwa mawari? Je hii si kulidharau bunge?Wazuri wote wameisha CCM hadi kuteua wabadhirifu tena?
     
  2. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,367
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    CCM is desperate! Desperate to the point of benig even unable to tell their right from left!
     
  3. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    JK ni janga la kitaifa, anasubili kwa hamu muda wake umalizike ili aitwe "rais mstaafu"... Lakini yuko hoi bin taaban sasa...
     
  4. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani serikali inayowachukulia hatua ni ipi? huyo aliyewateu si ndio mkuu wa serikali? Wao

    wenyewe si ndio wanaunda serikali?
     
  5. B

    Baba C Senior Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakika hizi ni dalili tosha za kifo na mazishi ya chama cha magamba.
     
  6. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ni sawa na anayechota maji kwenye kisima kichafu. wakati mwingine yale uliyoyachota jana yana afadhali kuliko utakayochota leo.
     
Loading...