Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uteuzi wangu ni heshima kubwa kwa NCCR - Mbatia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, May 5, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mwenyekiti wa NCCR James Mbatia amesema ameteuliwa kuwa mbunge na Rais kwa sababu chama chake hakiamini katika vurugu na kumwaga damu kama baadhi ya vyama vinavyofanya.

    Mbatia amesema hiyo ndiyo sababu pekee iliyosababisha Rais kukipa heshima chama chake na wala sio kulipwa fadhila kama baadhi ya watu wanavyosema

    Source: Mwananchi Jumamosi
     
  2. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Bora rais akupe na kadi mpya ya magamba kwani kazi yako ya kunafiki upinzani wa kweli umeifanya kwaumakini mkubwa.
     
  3. M

    Molemo JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hakika anastahili...
     
  4. Mkwai

    Mkwai JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 307
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hongera nccm. Bado vyama njaa vingine. Tutaviona tu... Tlccm ipo njiani inakuja
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Huyu mtu ni kada mwaminifu wa Magamba
     
  6. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    ndicho nilichokitegemea, kukataa kwamba hajalipwa fadhila...
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Eti chama chake kimepewa heshima...My foot!!
     
  8. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    hapo ndo amejidhihirisha ye ni gamba
     
  9. M

    Molemo JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Amejivua nguo mkuu....
     
  10. i

    iniesta wa mbeya New Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa nimegundua kwanini kafulila anautk uenyekiti wa NCCR,,huyu jamaa hajui anachokifanya na nini waxwax na uelewa wake kuhusu maana ya upinzani
     
  11. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Usalama wa Taifa huyo hana jipya.
     
  12. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    what a load of nonsense.....NCCR inakufa na ndio maana wanaanza kukimbilia ccm taratibu...this coming election ya 2015 tutaona nccr itapata wabunge wangapi....hata hao walionao sasa hivi 2015 wanapigwa chini...its the beginning of the end for nccr

    Ndugu mbatia viongozi wa chadema wanaokatwa mapanga na kuchinjwa na wengine kutishiwa maisha yao...wanatishiwa na watu wa chama gani??!! Unaongea kama vile hujaenda shule...Njaa jamani kitu kibaya sana.:thinking:
     
  13. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Wapemba wanajuana kwa vilemba,
     
  14. Chizi Fureshi

    Chizi Fureshi JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,654
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Very Low!
     
  15. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Ningeweza kumhoji maswali live ningemuuliza 1. Chama cha upinzani kinachomwaga damu ni kipi? 2. Kwanini asifie ubunge wa kupewa na Rais(ccm) badala ya kupambana aupate kama wanaume [wenyeviti] wenzie walivyopambana 3. Atamlipa kikweti fadhila gani kwa ubunge aliompatia
     
  16. Mnyampaa

    Mnyampaa JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .....ningekuwa mbatia ningemalizia hivi....na ukizimgatia kipigo cha Halima Kawe namshukuru sana JK kwa kunibeba katika aibu
    hii....ningejua ataniteua nisingegombea Kawe. Bravo JK
     
  17. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Heri ya chama kinachoamini katika kumwaga damu kuliko chama kinachomwaga damu kabisa. CCM imemwaga damu za makada wa CDM Igunga na Arumeru katika kulazimisha kuwatawala watu wasioitaka. Pia imemwaga damu za watanzania wasio na hatia Nyamongo, Songea na Arusha.
     
  18. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kwani anayemwaga damu ni nani kama sio CCM? Kilichotokea Arusha ni nani alimwaga damu? Kilichotokea Mwanza hivi karibuni ni nani wamefanya hayo? Nape ambaye siku zote anajinadi kama msemaji wa chama hajaesema chochote kuhusu la Mwanza. kilichotokea Arusha nacho vipi?

    Kifupi amelipwa haki yake na sasa yuko tayari kuongeza nguvu Bungeni kwa kuungana na Mzee wa Kiraracha aliyemwachia jimbo enzi hizo. wote lao moja.
     
  19. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Mbatia anatakiwa akae kimya kabisa sitegemei Ukiwa M/Kiti wa chama Uteuliwe kuwa Mbunge ukubali hivi haoni kama amekidhalilisha chama chake na akiingia bungeni ikitokea hoja nzito sidhani kama ataweza kukutea taifa huyu naona kaenda kuchumia tumbo tu hatakuwa na jipya na NCCR ndiyo imekufa hivyo.
     
  20. t

    tocolyitics Member

    #20
    May 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamaa kaanza kazi kabla ya kuapishwa, atavuruga upinzani bungeni sana. ndo maana Kafulila aliona mbali na watu tukachukulia poa.
     
Loading...