Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uteuzi wa wastaafu - hii imekaaje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ustaadh, Jan 22, 2010.

  1. Ustaadh

    Ustaadh JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2010
    Joined: Oct 25, 2009
    Messages: 413
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Imekuwa ni jambo la kawaida kwa "Mtemi" wa TZ kuteua wastaafu katika nyadhifa mbalimbali mfano...Rais Jakaya Kikwete amemteua Jaji Mstaafu Mark Bomani kuwa Mwenyekiti wa kwanza wa Kamati ya kusimamia Utekelezaji wa Majukumu ya Mpango wa Tasnia ya Uziduaji (Executive Industries Transparency Initiative – EITI).

    • Hivi, kuteua wastaafu ni kutokana na ukosefu wa watu wenye sifa au ni mambo ya kujuana, kulipana fadhila na undugunaizesheni?

    • Hawa "wastaafu" watastaafu lini?

    • Kustaafu nayo imekuwa 'sifa" au "kigezo" cha kuteuliwa?
     
Loading...