Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uteuzi wa wakurugenzi wa idara mbali mbali wizara ya uchukuzi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Oct 11, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    THURSDAY, OCTOBER 11, 2012

    [​IMG]

    [​IMG]
    THURSDAY, OCTOBER 11, 2012 ~ COPYRIGHT: MICHUZI BLOG ~









     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    waache wale vya mwisho ili ikifikia kutapika viwe havijasagika mbwa nao wapate mlo.:lol:
     
  3. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,425
    Likes Received: 2,279
    Trophy Points: 280
    Mbona naona kazi nyingine kama zinaingiliana na za SUMATRA!!!
     
  4. a

    allantence Senior Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 111
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    tena wale mpaka wavimbiwe maana mda wao now umeisha
     
  5. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Hongera Mwakyembe, you are moving in the right direction kwa uteuzi huu wa wakurugenzi!! Isipokuwa nadhani hapo ATCL ingawa ni wazo zuri kuanza tena operations lakini kumbuka kuwa tatizo kubwa hapo sio mtaji tu wa kutosha bali pia management hakuna ; hivyo kuanza operations bila kuwa na efficient management ni sawa na kujaribu kujaza maji kwenye ndoo iliyotoboka!! Nakutakia kila la kheri kwani time is your worst enemy; take cognisance of that!!
     
Loading...