Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uteuzi wa wabunge wapya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KATATANAMA, May 3, 2012.

  1. KATATANAMA

    KATATANAMA Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikwete ameteua wabunge watatu (3) kwa mamlaka aliyopewa kama rais ambao ni:
    1. Profesa Sospeter Muhongo.
    2. Bi. Janet Mbene na
    3. James Mbatia.
    Source: Kurugenzi ya Mawasiliano Ikulu.
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu, hii taarifa tayari ipo humu jukwaani. Kazi kwenu Mods.
     
  3. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Duuh..kwan bado walikuwa hawajitimia idadi ya waliokwisha teuliwa.?
     
  4. KATATANAMA

    KATATANAMA Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikujua mkuu kama iko jamvini maana imenistua sana.
     
Loading...