Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uteuzi wa makatibu wakuu wa Wizara na uhamisho

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Magu, Jan 1, 2012.

  1. Magu

    Magu Senior Member

    #1
    Jan 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwenye taarifa za uteuzi na uhamisho wa makatibu wakuu naomba atujuze. Kuna taarifa kuwa Mhe. Rais kafanya uteuzi na kuwahamisha makatibu wakuu wa wizara mbalimbali. Mwenye taarifa za uhakika atusaidie kutujuza plz.
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Jan 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,990
    Trophy Points: 280
    hebu kaangalie kule kuna siredi kaleta Invicible ina habari yoote
     
Loading...