Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uteuzi wa Bilal Neema Kambi ya Lowassa 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mlalahoi, Jul 14, 2010.

  1. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2010
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,916
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    I said it yesterday (angalia hapa http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/66784-kwa-ufupi-bilal-alikuwa-aondoke-ccm-7.html#post986362),na inaelekea jamaa wa Majira wana mtizamo kama huo.



    CHANZO: Majira
     
  2. n

    newazz JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2010
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 379
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Lowasa hawezi kuwa raisi wa Tanzania Period
     
  3. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    huyu mwivi mamvi alaaniwe daima milele , amina
     
  4. n

    newazz JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2010
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 379
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hivi kweli uraisi unachongwa kwa kiwango hicho?

    Ni kwanini watu wahangaike, watumie kila mbinu ili Lowasa apate uraisi?

    Kuna nini kwenye uraisi wa Lowasa? Anataka kufanya nini? Kipi anatakachofanya na ambacho hajawahi kufanya?

    Nionavyo binafsi, yeye anajiandaa na makundi ya maswaiba wake wakiwa na ajenda mbili.

    1. Kulipiza kisasi kwa kuwaadhibu watu wote waliohusika na kuanguka kwa Lowasa na timu yake , kwenye uongozi mbalimbali. Ni kisasi ! kisasi! kisasi!

    2. Kujinufaisha kiuchumi kwa kuhodhi fursa zote za kiuchumi , kufidia fursa za kiuchumi ambazo wamepunguziwa kwa vile hawako moja kwa moja serikalini kwa muda wa miaka kama saba ijayo.

    Hivyo basi, Lowasa na watu wowote wanaounga mkono azma hiyo, hayo ndiyo malengo wanayotaka kuyatekeleza na hayana mstakabali mwema kwa watanzania.

    Kama watanzania tuko makini , huo ndio muhula kwa kumkataaa Lowasa na vikaragosi, swali muhimu ni kama watanzania tutakubali kuwa kondoo wa kafara wa akina Lowasa mpaka lini ? mpaka lini ?, mpaka lini?.................
     
  5. r

    rimbocho Member

    #5
    Jul 14, 2010
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumaliza haya yote tunawaomba ndugu zetu wa CHADEMA watuandalie Dr. Slaa. Tafadhali naandika thread hii nikiwa na majonzi sana na nchi yangu inako elekea. Mungu ibariki Tanzania Mungu ibariki Africa. Soma Isaya 3- 10 utaona mpango wa Mungu katika kuikomboa Tanzania.
    Amina
     
  6. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Politics!!!! Lisemwalo lipo kama halipo linakuja. Inaonekana RA na EL hawajakubali kabisa kushindwa. Wanajitahidi kumdandia mtu yeyote ili mradi wafanikishe malengo yao ya kisiasa. Lakini WATASHINDWA kwa JINA LA YESU. Hii nchi si ya kufanyia majaribio ya kiuongozi.

    tunakata kiongozi mwenye maono ya kuipigisha nchi hatua kimaendeleo na si kulipiza kisasi au kujinufaisha binafsi
     
  7. F

    Froida JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280

    Huyu jamaa anatakiwa atundikwe anyongwe kabisa uchu wake wa madaraka utatufanya tuingie kwenye vita mtu anayesujudu mafisadi,mwivi,mroho na mwenye uchu wa kutisha wa madaraka naasiyekubali yaaishe hafaiiii hata kidogo kuwa raisi wa nchi,nchi yetu sasa ni tete kisiasa haitaki majambazi na watu wenye roho za uchu kama Lowassa anaweza akafanya kitu chochote akasababisha umwagaaji waa damu,alipoteza hadhi ilishapotea haitakaa irudi tena kamwe kamwe
     
  8. B

    Boramaisha JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 820
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Someni Mwanahalisi muelewe kwamba waliogaragazwa katika uchaguzi huu ni EL na RA waliokuwa wamepania kumsimika Bilal urais wa Zanzibar kwa kutumia fedha na kwa tambo wakaambulia patupu! Makamu wa Rais Bara hana nguvu zozote na Bilal akifanya mchezo kutaka kufanya atakavyo badala ya kumsikiliza Rais ataonja shubiri ya jeuri ya JK.
     
  9. Kali Kenye

    Kali Kenye Member

    #9
    Mar 5, 2014
    Joined: Dec 4, 2013
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata mi sijui
     
  10. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2014
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,569
    Likes Received: 791
    Trophy Points: 280
    hembu waulize vizuri Lumumba halafu uje...kwa Sisi tunajua ataziba nafsi ya CCM halfu aje aonje chungu ya CDM..
     
Loading...