Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uteuzi wa Bashe kuongoza kamati Maalum ya CCM ni Ushindi Mkubwa wa Mafisad ,Washerekea usiku kucha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OgwaluMapesa, Mar 22, 2011.

  1. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hawa CCM na UVCCM wanashangaza sana,huyu Bashe si ndo Makamba na Chilagati walimtangaza sio Raia, si ndo aliyeshinda kura za maoni jimbo la Nzega CCM wakasema si Raia, Si ndo huyu mwenyekiti wa CCM Taifa Kikwete aliwaambia wajumbe wa NEC na kamati kuu 17 August 2010 kuwa hawezi akamsamehe Bashe kwa jinsi alivyovuruga Mkutano Mkuu wa UVCCM Iringa.

    Si ndo huyu Husein Bashe aliyeshinda ujumbe wa NEC 2007 Mhe samuel Sita na Rostam Aziz wakakataa kutangaza idadi ya kura alizopata kwa madai kuwa jina lake limepotea, si ndo huyu makamba alitutangazia kuwa amefungiwa mpaka mbinguni jioni ya tarehee 22 August makamba alinukuliwa akiongea na TBC "Tumemfungia Bashe kugombea ubunge kwa sababu sio raia na biblia inasema ukifungiwa duniani unafungiwa mpaka mbinguni" mwisho wa kunukuu maneno ya makamba, si ndo huyu Ridhwan Kikwete na Beno Malisa waliwahi kusambaza sms nchi nzima kwa viongozi wa CCM Wakimtukana na kumdhalilisha kuwa ni Msomali haramia (pirates)

    Naomba mwenye majibu anisahidie, Ni lini CCM Ilimtangaza Bashe ni Raia alali wa Tanzania ? Ni lini CCM Ilimuomba radhi Husei Bashe kwa kumdhalilisha kuwa sio Raia? Ni lini makamba alitutangazia kumfungulia kifungo duniani na mbinguni? Ni lini Jk alimsamehee kwa kuvuruga Mkutano wa CCM Iringa? Ni lini Ridhwan alitutangazia kuwa Bashe ni Mtu safi (Clean) Ni lini Chilagati alitutangazia kumrudishia Bashe uanachama wa CCM? Ni lini Sita na Rostam watatutangazia idadi ya Kura za NEC alizopata Bashe? Ni lini Kikwete na tume ya uchaguzi watatutangazia kuwa Bashe ndo mbunge mteule wa Nzega? Naomba mwenye majibu haya hatusaidie

    Angalizo: Bashe sisi vijana tunaimani na wewe ,karama ya uongozi ,uwezo wa kujenga hoja na utiifu wako ndani ya chama sio wa mashaka hata kidogo, matendo na dhuluma ulizofanyiwa na CCM ni ishara tosha kuwa wewe ni tishio kwa wafadhiina (Col Kikwete, Col Makamba, Captain Chilagati, Capt Mkuchika, Membe) na wengineo waliopo ndani ya CCM .

    Jk katangaza kulivua CCM gamba sisi kwetu that is not a isue kinachoitajika CCM sio kujivua gamba kinachoitajika ni kutekeleza ahadi na ilani ya uchaghuzi 2015. Tunakutakia kila la kheri ila uwe makini isije ikawa ni Mtego wa kukumaliza
     
  2. F

    FUSO JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    kashaahidiwa vitamu mwaka 2015, sasa nyie mnataka afanyaje? Bashe Ficha kombe mwanaharamu apite.
     
  3. Naloli

    Naloli JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 416
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanataka kumpooza kwa kumpa UDC lakini RA anadai DOGO ni muhimu sana pale NEW HABARI CORPORATION anamsaidia ktk biashara zake za fitna za siasa kupitia magazeti MTANZANIA, MTANZANIA JUMAPILI na RAI, Dogo ni CEO pale New Habari
     
  4. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 899
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hawa Sisiemu wamekosa Dira tangu siku nyingi Kolimba aliyaona haya na akasema hakuuma maneno.
     
  5. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hawa CCM na UVCCM wanashangaza sana,huyu Bashe si ndo Makamba na Chilagati walimtangaza sio Raia, si ndo aliyeshinda kura za maoni jimbo la Nzega CCM wakasema si Raia, Si ndo huyu mwenyekiti wa CCM Taifa Kikwete aliwaambia wajumbe wa NEC na kamati kuu 17 August 2010 kuwa hawezi akamsamehe Bashe kwa jinsi alivyovuruga Mkutano Mkuu wa UVCCM Iringa, Si ndo huyu Husein Bashe aliyeshinda ujumbe wa NEC 2007 Mhe samuel Sita na Rostam Aziz wakakataa kutangaza idadi ya kura alizopata kwa madai kuwa jina lake limepotea, si ndo huyu makamba alitutangazia kuwa amefungiwa mpaka mbinguni jioni ya tarehee 22 August makamba alinukuliwa akiongea na TBC "Tumemfungia Bashe kugombea ubunge kwa sababu sio raia na biblia inasema ukifungiwa duniani unafungiwa mpaka mbinguni" mwisho wa kunukuu maneno ya makamba, si ndo huyu Ridhwan Kikwete na Beno Malisa waliwahi kusambaza sms nchi nzima kwa viongozi wa CCM Wakimtukana na kumdhalilisha kuwa ni Msomali haramia (pirates)

    Naomba mwenye majibu anisahidie ,Ni lini CCM Ilimtangaza Bashe ni Raia alali wa Tanzania ?, ni lini CCM Ilimuomba radhi Husei Bashe kwa kumdhalilisha kuwa sio Raia?, Ni lini makamba alitutangazia kumfungulia kifungo duniani na mbinguni?, ni lini Jk alimsamehee kwa kuvuruga Mkutano wa CCM Iringa,? Ni lini Ridhwan alitutangazia kuwa Bashe ni Mtu safi (Clean),?ni lini Chilagati alitutangazia kumrudishia Bashe uanachama wa CCM ? Ni lini Sita na Rostam watatutangazia idadi ya Kura za NEC alizopata Bashe ? Ni lini Kikwete na tume ya uchaguzi watatutangazia kuwa Bashe ndo mbunge mteule wa Nzega ?Naomba mwenye majibu haya hatusaidie

    Angalizo. Bashe sisi vijana tunaimani na wewe ,karama ya uongozi ,uwezo wa kujenga hoja na utiifu wako ndani ya chama sio wa mashaka hata kidogo ,matendo na dhuluma ulizofanyiwa na CCM ni ishara tosha kuwa wewe ni tishio kwa wafadhiina (Col Kikwete ,Col Makamba , Captain Chilagati , Capt Mkuchika,Membe) na wengineo waliopo ndani ya CCM .

    Jk katangaza kulivua CCM gamba sisi kwetu that is not a isue kinachoitajika CCM sio kujivua gamba kinachoitajika ni kutekeleza ahadi na ilani ya uchaghuzi 2015.uteuzi wako japokuwa una makengeza wengi wanauchukulia kama ni moja ya mikakati ya kukumaliza kisiasa na wengine wanauchukulia kama ni mikakati ya kusafisha njia kwa lowasa kuchukua u-Rais 2015 kama kweli ndivyo ilivyo utakuwa umetuangusha sisi vijana sina mashaka na tetesi hizo kwa kuwa umeajiriwa na kampuni ya kifisadi Habari Corporation au umehaidiwa U-DC .Tunakutakia kila la kheri ila uwe makini isije ikawa ni Mtego wa kukumaliza.
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,642
    Trophy Points: 280
    SIMJUI MMILIKI WA DOWANS, SIJUI KWA NINI TANZANIA NI MASKINI. BY JAKAYA KIKWETE.

    mi sijiui kwanini ni mtanzania@@@
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    umesema?
     
  8. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Bashe ni jamaa yake Rostam. Na Rostam ndiye anayemiliki njia zote kuu za uhai wa serikali ya JK....akili za mbayuwayu changanya na za kwako.
     
  9. n

    ndutu Member

    #9
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    This can only happen in Tanzania!
     
  10. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sisiem siku zote wapo substandard! Wanabadilika kama vinyonga kulingana na mahitaji ya kimazingira.
     
  11. MANI

    MANI Platinum Member

    #11
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    GG ulilosema ni kweli kabisa na si ccm pekee hata serekali yake!
     
  12. Naloli

    Naloli JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 416
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa Mafisadi CCM wanaendesha operation ya kumjenga BASHE, kazi kwenu vijana
     
  13. g

    gepema Member

    #13
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mungu akishaamua kukuacha hata ufanye nini ni kazi bure tu. CCM imeshafika mwisho na hizi ni stages towards final days zao!!!!!!!
     
  14. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kila aliyetolewa kwa mizengwe au kwa manufaa fulani, mkwere atamzawadia/anamzawadia ulaji mwingine ili chama chake ''kiendelee kuwa na umoja''. Nape, vuai, Bilal, Bashe, na wengine wanafuata
     
  15. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Akili za ki-ridhiawani, ra, el. Ipo kazi kweli.
     
  16. Diehard

    Diehard JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bashe = rostam aziz
     
  17. Jumanho

    Jumanho Member

    #17
    Mar 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nina uhakika huelewi unalolitenda na lile unaloliongea, namuomba mungu akusamehe
     
  18. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    And it is happening now!!!
     
  19. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mi hapa sichangii,maana penye lengo la ccm na rangi zake zote,sihusiki na sitausika kamwe! Ninaloona hapa ni sawa na kwamba ccm inawaandaa watu ili mgonjwa ccm afie mikononi mwao alafu wahusishwe na kifo cha mgonjwa ccm. Bashe ni kama ameachiwa mgonjwa akiwa ICU. Atajua mwenyewe kwa kushiriki mauaji ya ccm.
     
  20. m

    mwanza JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2011
    Joined: May 7, 2009
    Messages: 404
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Huyu Bashe si ndio mkurugenzi mtendaji wa ofisi za gazeti la Mtanzania kwa Rostam? Kweli RA ana nguvu CCM
     
Loading...