Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uteuzi wa baraza la mawaziri ; kuna watu wanaendeleza kuuponda kwa misingi ya ukabila/d*ni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makame, May 8, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jambo linalonichefua kabisa ni kwamba Rais anapofanya UTEUZI, utaona wachangiaji wanasema amefanya ud*ni.

    Kwa Heshima kubwa, nawasihi wachangiaji walilete Baraza la Mawaziri na kuangalia wanao-share imani na Rais ni wangapi na endapo idadi yao inawafunika wasi - share imani na Rais.

    Likishafanyika hilo, nitaomba tufikie kwenye conclusion; ili tuweze kufanya justification or otherwise ya hiyo hoja.

    Tujadiliane
     
  2. E

    EGPTIAN Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maaskofu na wachungaji ndio zao!
     
  3. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Lete mada zinazohusu sera za maendeleo ya taifa na jinsi ya kuimarisha uchumi

    unless otherwise you are a gossiper
     
  4. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Ndugu
    Tatizo si udini wa wachangiaji bali vigezo vya rais anavyotumia katika uteuzi wake. Siyo siri tena kuwa anapoletewa majina ya watu wa kuteuliwa anahoji ikiwa yameletwa ya dini moja.
    Pia amejiwekea utaratibu wa ajabu kuhakikisha kila mkoa unapata angala waziri mmoja na ndiyo maana sasa baraza ni kubwa mno.
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Haya mambo sio ya kuyadiscus mbona jamani
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hivi chenge ndio hana kesi tena?
    Na je ile kesi yake ya kuua wapanda bodaboda faini ya laki 7 ndio itakayotumika katika kesi zote za namna hiyo?
     
  7. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mtei and his co where are you?Mi nilisha waambieni zitto anaupeo wa hali ya juu.Na nukuu mzee kafilisika kimawazo.Mbona la mawaziri amekimbia?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...