Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uteuzi wa baraza jipya la mawaziri

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by MRIMI MWESO, May 5, 2012.

  1. M

    MRIMI MWESO Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni sheria au ibara gani ya Katiba iliyotumiwa na MH. RAIS kuteua wabunge wa kuteuliwa kuwa Mawaziri/Manaibuwaziri kabla ya kuapishwa Bungeni? Naomba kusaidiwa!
     
Loading...