Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uteuzi wa baraza jipya la mawaziri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MZEE WA KARATU, May 5, 2012.

  1. M

    MZEE WA KARATU Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndugu wana JF na Watanzania kwa ujumla wenu, tutegemee nini kwa baraza hili jipya la Mawaziri. Mimi ninaona ni Themos tu lilibadilishwa lakini chai ni ile ile. Mimi binasfi nilitegemea kuwa Wale wabunge machachari kama wa Ludewa angestahili kuwa Waziri kwani anatetea wananchi wa hali ya chini. Mimi bado sipati picha ya baraza hili Jipya
     
Loading...