Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uteuzi wa Arther Mwambene kuwa mkurugenzi wa MAELEZO

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Aug 3, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    BAADHI ya watu watakuwa wamepongeza uteuzi wa Arther Mwambene, kuwa mkurugenzi wa MAELEZO kwa kuzingatia kuwa ni kijana na labda ataleta mabadiliko fulani kwenye tasnia ya habari.

    Lakini nataka nitoe angalizo dogo - uteuzi wa Mwambene unatokana na kikao ambacho Benard Membe alikifanya na Rais Kikwete cha kulifungia MwanaHalisi.

    Mwambene, licha ya kuwa msemaji wa Wizara ya Mambo ya Nje, ni mtu wa karibu sana na Membe. Infact, pale wizarani watu wakiwa wanamsema vibaya Membe halafu ghafla Mwambene akitokea, wote wananyamaza kimya! Uteuzi wake ni sehemu ya majadiliano aliyofanya Membe siku ile anajadiliana na JK kuhusu MwanaHalisi. Hii sehemu ya strategies zake kuelekea 2015. Kwa sisi tunaojua nini kinaendelea kwenye teuzi hizi, tunasema ngoja tusubiri tuone.....
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Kafiribangi,
    Ungeongezea kidogo mnofu kwenye mfupa. Umetupa hamu ya kutaka kujua zaidi.
     
  3. Utotole

    Utotole JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 4,831
    Likes Received: 1,771
    Trophy Points: 280
    Sasa kama ninyi mnaojua nini kinaendelea mkisubiri na kuona, sisi tusiojua ndio tufanyeje sasa?
     
  4. k

    kachwamayebe Member

    #4
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wala sina shaka naye na ninamfahamu vizuri kibnafsi na hata kiutendaji.Huyo bwana Okololo aliyekuwepo kama mkurugenzi habari maelezo ndiye aliyekuwa mtu wa kutukuza mfumo na hata kudiriki kusema anapokuwa anahutubia rais au akiwa uwanja wa maonyesho kama uwanja wa bibi basi wakazi wote wa dsm, twende tukamsikilize.Tafakari
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,625
    Trophy Points: 280
    First off, the name is Assah Mwambene.
     
  6. c

    chakarikamkopo Member

    #6
    Aug 3, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ''Mwambene, licha ya kuwa msemaji wa Wizara ya Mambo ya Nje, ni mtu wa karibu sana na Membe''

    Kuwa karibu na waziri ndo mwake, atakuwaje mbali na mwenye wizara? . Uzuri mmoja jamaa ni kijana na yuko vizuri sana kichwani. Tumtakie kila la heri katika kazi yake mpya
     
  7. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Siyo kila kitu au uteuzi ni lawama. apewe nafasi na akishindwa basi tufanye judgement, hata hajaanza kazi tayari tunalaumu. Lipi au nani mwema kwetu watanzania? mlitaka nwambene asimsikilize Membe wakati yeye ndiye bosi wake? mabosi wenu wamekosea mara ngapi na mko kimya ili kuwalinda? mbona sisi hatusemi?
     
  8. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Hahahaaa, niliwaza sana inakuaje yule dakitari wetu asiikomentie hii issue??
     
Loading...