Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uteuzi Viti Maalumu CHADEMA!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by papason, Nov 10, 2010.

  1. papason

    papason JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,822
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Wana JF wenzangu mnalinzungumziaje hili swala la uteuzi wa viti maalumu kwa akina mama wa CHADEMA, mchana huu nimepita pita kwenye vijiwe vya kahawa huku choma cha nkole nikawasikia maadui zetu (CCM) wameanza kuandaa zengwe kuwa asilimia kama 67% ya viti vimeenda mkoa wa Kilimanjaro kwa wake, watoto na nyumba ndogo za vigogo wa CMD!! lakini akina mama wa huku choma cha nkole wamepigwa chiniii ingawa na sisi kwa wingi kabisaa tulikipigia chama kula kwa wingi kabisaa ( pamoja na kula zetu kuchakachuliwa lakini bado zilikuwa si haba)

    Naomba maoni wajameniii
     
  2. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #2
    Nov 10, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    weka hapo mchanganuo unaonesha wabunge wa CHADEMA, sio tu kuishia kusikia maneno yakina Kingunge na makamba, ninani aliekuroga ?
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    USILETE MAMBO YA USWAHILINI HAPA jf!
    Mambo ya viti maalum sasa hivi ni historia and iam afraid there is nothing you can change.
    Waache hao 'fools' waongee, na ukiwaona tena waeleze kuwa ni WAPUMBAVU hawana cha maana cha kufanya!
     
  4. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2010
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 60
    bado mapemasaaaaaaaaaaaaaana
     
  5. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Tufahamishe wangapi waliomba nafasi hizo na majina yao, wangapi wamepata na data zingine muhimu. Hayo mengine YOTE, porojo tupu. :nono:
     
  6. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Nawapongeza CHADEMA kwa kufanya uteuzi wao kisayansi. Kitendo cha kuwapa wale kina mama waliojotosa majimbo ni cha kusifiwa kwani sehemu ya kura za wabunge zilizototoa idadi ya wabunge 23 imetokana na hao kina mama kugangamala hasa kule Kilombero, Hanang, Babati mjini. Hayo mengine yanayosemwa ni kawaida ya wasemaji
     
  7. Ilulu

    Ilulu Senior Member

    #7
    Nov 10, 2010
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jina
    Mkoa anaowakilisha
    % ya mkoa
    Joyce Mukya
    Arusha
    4%
    Philipa Mturano
    Dar es Salaam
    17%
    Anna Komu
    Dar es Salaam
    Rachel Mashishanga
    Dar es Salaam.
    Naomi Kaihula
    Dar es Salaam.
    Chiku Abwao
    Iringa
    4%
    Conchesta Rwalumulaza
    Kagera.
    4%
    Anna Mallac
    Katavi
    4%
    Mhonga Luhanywa
    Kigoma
    4%
    Lucy Owenya
    Kilimanjaro
    13%
    Grace Kiwelu
    Kilimanjaro
    Suzan Lyimo
    Kilimanjaro
    Rose Kamili
    Manyara
    9%
    Paulina Gekul
    Manyara
    Esther Matiko
    Mara
    4%
    Suzan Kiwanga
    Morogoro
    9%
    Regia Mtema
    Morogoro
    Leticia Mageni Nyerere
    Mwanza
    4%
    Christina Lissu
    Singida
    9%
    Christowaja Mtinda
    Singida
    Raya Ibrahim Khamis
    Zanzibar
    13%
    Mwanamrisho Abama
    Zanzibar
    Mariam Msabaha
    Zanzibar

     
  8. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #8
    Nov 10, 2010
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu hapa nakuunga mkono.
     
  9. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #9
    Nov 10, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    na huyu ni mbunge wa ccm Vick Kamata akiingia Mjengoni akiwa na viti maalumu mwenzake
     
  10. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2010
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Hapo mwanzilishi wa hii mada atakua ameamini kua hili ni jamvi la critical thinkers na sio anatuletea maneno ya vijiweni hapa
     
  11. papason

    papason JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,822
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Nahene lolo!!!
     
  12. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unatakiwa utambue kuwa majina yalipelekwa tume mapema kabla ya uchaguzi, naamini kama haya majina yangelikuwa yamepelekwa baada ya kutangazwa matokeo Shinyanga wangepata wabunge angalau wa3. Lakini hata hivyo sioni tatizo sana kwani kuna watu kama Rachel Mashishanga ameorodheshwa kama anatoka Dar lakini roots zake ziko Shy na ninaamini atawawakilisha hata hao wa Chuma cha Nkola unaowataja
     
  13. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hawa viti maalum CCM mbona wamevaa Cheni miguuni sio riski nini?
     
  14. doup

    doup JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haswaaaaa Naona hakuna porojo hapo, sema wangifikiria hata nafasi mbili kwa mikoa hambyo hatuna watu kabisa kuongeza ushawisha kama wenye vigezo wangepatikana
     
  15. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #15
    Nov 10, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    shangaa wewe , CHADEMA hatuangalii ukanda wala dini ya Mtu, wao ccm wanaangalia ukanda, ujana na uzee kuendesha chama, na kuteua watu, wanateua watu kwa urembo wao, na umaridadi wao kwa mtazamo, sie tunaangalia viwango vya elimu, ufahamu wa mtu, na mchango wa kila mwanamke katika kuijenga CHADEMA , Na sikuchagua mahawala, hebu angalia kuna kitu hapo, na sasa hiyo ni mjengoni leo.
     
  16. G

    Godwine JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    wanaofungwa minyororo ujue kuna wanaowavuta
     
  17. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    Hebu nipe, uwiano mzuri ni upii...???? Unadhani utaweza kumpata mtu ambaye hatoki mkoa wowote...lakini ni Mtanzania........???? NYIE NDO WALE WA ..............THE GLASS IS HALF EMPTY............ wakati wengine ni wale wa ...........THE GLASS IS HALF FULL..........
     
  18. M

    Mkandara Verified User

    #18
    Nov 10, 2010
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Asimilia 80 ya wabunge wa viti maalum CCM wanaishi Dar acha habari za asili yao. Hivyo uwakilishi wa hawa wa CCM sijui unahusu kitu gani?
     
  19. r

    reasoners New Member

    #19
    Nov 10, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Onyesha pia na waliogombania na sifa zao. usituchanganye
     
  20. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lo! kweli mkuu wa kaya hakukosea!
     
Loading...