Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uteuzi MADC Chadema Yalalama!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAFILILI, May 11, 2012.

  1. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Chadema wamekuwa na mtazamo hasi kwa kila alifanyalo JK.
    1. Kateua mawaziri, wakasema hawana sifa
    2. Kawateua MADC hata kuapa bado, CDM wanalalama kuwa hawafai; Nyie nendeni mkaimarishe chama chenu, JK hastahili kushauriwa na CDM wakati anateua safu ya uongozi wa nchi.

    JK anastahili MISIFA kwa kukidhi matakwa ya watanzania kwani safu ya MADC imechanganya makundi mbalimbali ya wananchi kachanganya makabila yote, darasa la saba hadi PHD, wanasheria, wanajeshi, waalimu, vijana, akinamama, mikoa yote, simba na yanga, walio na harufu ya CDM wamo hiyo ni ishara tosha 2015 CDM mtalia kipigo cha mbwa mwitu
     
  2. L

    Lua JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama umerongwa.
     
  3. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wakati mwingine wekeni ITIKADI pembeni, utangulize maslahi ya Taifa; kwa uteuzi wa MADC, JK katupa zawadi nzuri watanzania
     
  4. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Inaonekana unakipenda chama cha demokrasia na maendeleo Chadema sababu hakuna uzi wowote utakaouanzisha humu jukwaani ukaacha kukitaja chama cha Chadema,hongereni Chadema inaonekana mnafanya kazi nzuri kiasi watu hawalali hawanywi kwa kuwawaza nyie.M4C iendelezeni kwa moto uleule,msiwaachie pumzi mafisadi hawa.
     
  5. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Rubbish........
     
  6. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kwetu sisi Mafilili ni govi huwa linatolewa
     
  7. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #7
    May 11, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ma-DC ni viongozi wa CCM wanaolipwa na serikali kwa ajili ya kazi za chama.... Wapete kwa mara ya mwisho maana kiama chao chaja 2015 baada ya KATIBA MPYA!!
     
  8. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #8
    May 11, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    B/S.........Katoa zawadi gani wakati anatekeleza majukumu yake kwa kubabaisha kutegemea na presha anayopata kutoka kwa CDM na wafadhili. Kutoa zawadi ni kumpa mtu kitu ambacho hakustahili, swala la kuunda serikali siyo zawadi, bali ni jukumu lake la kwanza kama Rais. Tofauti ni kuwa yeye anaunda serikali kibabaishaji tu.
     
  9. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Ukifuzana na chizi wote mtakuwa machizi.
     
  10. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    zawadi gani wakai ni ujinga...haijakaa vizuri kwanza hata haijulikani tunataka kulifanyia nini taifa hili...kwa hakika hakuna mipango ni kuwatufutia jammaa zako wale kodi zetu..navyojua mimi kama unamalengo fulani lazima utatafuta watu wenye taaluma hio hebu nambie kila sik wanaimba kilimo kwanza je ni kiongozi gani awe rc ded au dc japo angewateuwa wachache wenye elimu ya kilimo toka sua kwenye mikoa ya kilimo lakini duuu hata haieleweki

     
  11. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,680
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    nonsense !!!
     
  12. j

    joeprince Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    cuf mbona huwaoni mkuu au wanastahili kulalamika??
     
  13. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mafili pole sana kwa kuonesha uwezo wa upeo wako ulipo ishia.je unajua kuwa sehemu kubwa ya walichaguliwa ni wale ambao walikataliwa na wananchi ktk kinyanganyiro cha ubenge?unajua kuwa uswahiba ndio umetawala ktk nafas hiz?kaa hapohapo na ubongo wako unao scrach
     
  14. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2012
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwao ni mafilifili ni jamii ya wadudu aina ya viwavi au washawasha. Naadhani yamemwawasha kichwani.
     
  15. King2

    King2 JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wewe unamtazamo Chanya kama Huyo Vasco da gama.
     
  16. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    dada yako kateuliwa nini?manake unaandika pumba tupu na watu kama nyie lazima mtabaki na aibu 2015.
     
  17. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    'una akili ya maiti'
     
  18. M

    Malata Junior JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Chadema hawajasema ma-dc hawafai bali wamesema hawatakiwi kuwepo,hicho cheo kifutwe.naunga mkono hoja.
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    Du mshkaji mbona sredi zako zote ni cdm? Au wewe ndio diwani uliopigwa chni a_city? Punguza povu mufilisi.
     
  20. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    waambie hao wakuu wa wilaya ccm kuwa ndo mwisho wa hicho cheo hapa tanzania, 2015 cdm hatuentertain mambo ya kimagamba tukishachukua hii inji
     
Loading...