Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utetezi wa Maige unaniletea maswali mengi kuliko majibu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Barbaric, Apr 28, 2012.

  1. B

    Barbaric Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mujibu wa gazeti la mwananchi la juzi, maige anasema nyumba aliyonunua amenunua kwa mkopo kutika crdb bank, na kwa mliosoma lile gazeti mtakuwa mmeuona mchanganuo wote alivyoeleza, cha ajabu ni kwamba anasema amekopa bank sh 200 millioni, lakini ni maige huyohuyo aliyetoa sh. milioni 500 jimboni kwake mwanzoni mwa mwaka huu, UTAWEZAJE KUWA NA UWEZO WA KUTOA SH. MILL 500 BURE, WAKATI HUOHUO UNASHINDWA SH. 200 MILL. KWA AJILI YA KUNUNUA NYUMBA?

    Naomba mnisaidie majibu wana jf.
     
Loading...