Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utetezi uliotolewa na mawakili wa ZOMBE.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JokaKuu, Feb 5, 2009.

  1. J

    JokaKuu Platinum Member

    #1
    Feb 5, 2009
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 996
    Trophy Points: 280
    ..hii ni habari ya kwanza kuhusu kesi ya kina Zombe ambayo imeandikwa bila ushabiki wa upande wowote.

    ..kuna tabia miongoni mwa waandishi wa habari kuandika habari toka mahakamani ktk hali ya ushabiki-shabiki.

    ..habari toka mahakamani zinatakiwa kuandikwa bila dramatization ya aina yoyote ile.

    ..ufuatao ni utetezi wa mawakili wa Zombe na washitakiwa wengine.

     
  2. J

    JokaKuu Platinum Member

    #2
    Feb 6, 2009
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,787
    Likes Received: 996
    Trophy Points: 280
    ..upande wa mashtaka nao umetoa utetezi ufuatao hapa chini.

    ..sasa tusubiri hukumu itakayotolewa na Justice Masati.

     
  3. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2009
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Zombe anahusika na mawakili wake hawana uwezo wa kumtowa na makosa haya. Katika utetezi wao wanataka ushahidi wa mtu mwengine zaidi ya walioshiriki, ivyo nani atategemea mpango huo wa mauwaji utasikizwa na mtu mwengine zaidi ya wahusika? Au wakili mwengine anatowa hint kuwa inawezekana kuwa waliouliwa ni majambazi kweli. Kama mawakili wao wangeweza kuifanya mahakama iamini kuwa mauwaji hayo ni sehemu ya mapambano na majambazi pengine kungekuwa na uwezekano wa kina Zombe kuachiliwa.
     
  4. Zero

    Zero JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 301
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kesi ya kujibu anayo. They just have to connect the dots. Mazingira ya tukio lenyewe na maelezo ya mawakili wa Zombe na Bageni yanajichanganya. Wakazi wa Sinza waliohojiwa kuhusu kama kulikuwa na mapigano ama la, wote walidhibitisha kwamba hakukuwa na mapambano. Na kama kweli polisi ilipambana nao pale Sinza na kuwakamata, iweje tena wakaenda kuuwawa huko kwenye msitu wa Pande? Hawa majambazi walitoroka polisi?
     
Loading...