Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utenzi wa Kumuenzi Mwalimu Nyerere.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by UdakuziMtandaoni, Oct 14, 2012.

  1. U

    UdakuziMtandaoni Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    HII NIMEITOA FACEBOOK JAMANI, nikaona nanyi msome, mie nimeupenda sana
    huu utenzi!!!!..........................

    Uko wapi baba, mwanao mimi nakutafuta/
    Ni miaka imepita enzi za baiskeli mpaka sasa kuna Guta/
    Njoo upesi baba uwaone wezi wanatupa suluba kimyakimya bila vita/
    Ningekutajia majina sema tu moyo unasita.
    Wale uliowaacha vijana sasa ni wazee mfano Samweli Sita.
    Wale wabunge wako watiifu hawapo tena sasa kuna mafisadi/
    Wanataifisha ardhi yako tena hasahasa migodi/
    Kisha wanapewa heshma kwa kuchongewa jembe la Gold/
    Tuliyemtegemea mtafanana kumbe naye goigoi/
    Amekufanana jina tu ila kimatendo bora Toi/
    Njoo maramoja baba uturejeshe kwa wakoloni/
    Hapa kwenye uhuru tunaish kama motoni/
    Sera ya kujuana inawatesa wanazuoni/
    Hata waliosoma sana ajira hivi sasa hawazioni/
    Yule mwenye kitambi alituletea shule za kata/
    Mwenzake amekuja hana jipya ujinga mtupu amepakata/
    Heri tumpe faida mchuuzi tuvujishe hli pakacha/
    Hawa wapinzani na watawala nao wanafanana kama mapacha/
    Bunge lako tukufu sasa wanaimba kwasakwasa/
    Wanapeana mipasho waziwazi wanadai hzo ni siasa/
    Sheria zimebadilika sasa askari ruksa kufanya mauaji/
    Thubutu kuwakemea nawe uende na maji/
    Mgambo wa jiji kamgeuza machnga mtaji/
    Ushoga na uchangudoa biashara halali katkat ya jiji/

    *LEO TUNAMKUMBUKA"
     
  2. S

    Sunga Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    nimeipenda hiyo!
     
Loading...