Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utenzi wa Chujio

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Raia Fulani, Aug 2, 2010.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Wadau nimeonelea
    Jukwaa kulitembelea
    Chujio kulisemelea
    Wasione laelea

    Chujio litazame
    Lilivyo kifalme
    Ndo nikaona niseme
    Hadi niwe mkame

    Chujio lile la tui
    Kama ulikuwa hujui
    Chujio sio adui
    Ni rafiki wa uhai

    Halina gharama asilani
    Bali lina thamani
    Kama chumvi mezani
    Kwa chakula kinywani

    Alitumia mwanamke
    Japo si lake
    Alifanyia makeke
    Chakula kiwe mwake

    Chujio lavutia
    Kwa kuliangalia
    Umbole maridhia
    Ndo wanavolisifia

    Wanawake mlithamini
    Popote litunzeni
    Kabatini na sirini

    Liwape tui makini



    :violin:
     
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    katika ukweli wa nafsi yangu huwa nakaa na kufikiri ni vipi kwa kaz kama hii mtu anashindwa kutoa maoni kwa namna yoyote tu. hata wadau hamuulizi kilichofichwa kwenye hiyo mistari?
     
Loading...