Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utenzi-nyerere nakulilia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kahabi wa Isangula, Oct 15, 2011.

  1. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Source: http://sautizetutz.blogspot.com/2011/10/nyerere-nakulilia.html

    NYERERE NAKULILIA!

    Nyerere unanisikia?
    Machozi nakulilia
    Nchi ulopigania
    Uhuru Kutuachia.

    Nchi ulopigania
    Ukajenga Historia
    Vigogo ukawachia
    Tumebaki tukilia

    Ufisadi, umezidia
    Na uchafu kupindukia
    Mali wajilimbikia
    Mafukara tunalia

    Mafukara tunalia
    Twaililia Tanzania
    Nini wanafurahia?
    Kama wengi tunalia?

    Kwa mbebwe,uongo pia
    Bungeni wakaingia
    Nini wametufanyia?
    Kama vile si raia!

    Mikataba kusainia
    As if hawana nia
    Sisi kutusaidia
    Nyerere nakulilia

    Kuna Haja Tanzania
    Kutafuta zote njia
    Fisadi, wababe pia
    Kila njia kutumia

    Kila njia kutumia
    Siyo tu kulialia
    Haki yetu kutumia
    Kuichange Tanzania!
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    utenzi mzuri na wenye kugusa hisia,asante.
     
  3. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Yap, mwandishi kajitahidi
     
Loading...