Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utenzi kwa wana wa nchi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Nchi Kavu, Sep 15, 2010.

  1. Nchi Kavu

    Nchi Kavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 3,114
    Likes Received: 672
    Trophy Points: 280
    Japo mie mgeni
    Kunako jamvini
    Si wa fikra asilani
    Hilo nataka mbaini

    Enyi wana wa nchi
    Nchi yenu i uchi
    Mabedui wanaisachi
    Toka enzi i bichi

    Wameishika pabaya
    Waichezea ka' malaya
    Mwasikia enyi wa kaya
    Chonde muyaelewe haya

    Ndipo ikaja sauti
    Thamani yake Yakuti
    mwanamapinduzi wa dhati
    Wote tumpigie saluti

    Sauti ya jasiri jukwaani
    Inatufuata vyumbani
    Inatusonga mtimani
    Inawatesa kwa yakini

    Mengi yake tumeyasikia
    Pande zote Tanzania
    Anayo dhati na nia
    Kwa jinsi alivyojifunua

    Wa Mtwara hadi Musoma
    Kigoma hadi Mchambawima
    Hima hima hima hima!
    Tuungane Tanzania nzima

    Kikosi kamili kazini
    Chama cha watu makini
    Hakika tupo vitani
    Nchi kuidizaini

    2010 hatudanganyiki!
    Si kwa bia si kaniki
    Twasema dhulma kafariki
    Naisikia harufu ya haki
    2010 HA-TU-DA-NGA-NYI-KI
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Asante kwa utenzi mzuri ila nakuwa na wasiwasi manake na ugeni wako huo umeweza kuingia na Avatar!!!!!!!!!!
     
  3. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    mgeni mwenye akili karibu sana
     
  4. Nchi Kavu

    Nchi Kavu JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 3,114
    Likes Received: 672
    Trophy Points: 280
    mkuu inategemea na spidi ya mtu kujua mambo. Ninafahamiana na wadau humu jukwaani hivyo usione ajabu. wamenipa shule ya kutosha
     
  5. Ilulu

    Ilulu Senior Member

    #5
    Sep 15, 2010
    Joined: Mar 22, 2008
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wameishika pabaya
    Waichezea ka' malaya


    Mwisho wao umefika... Dr. Slaa and his Team with our support will take of them!
     
Loading...