Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utengenezaji wa Mishumaa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mamndenyi, Feb 22, 2012.

  1. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,941
    Trophy Points: 280
    Wakuu nawasalimu wote,

    Naomba mwenye kuelewa namna ya kutengeneza mishumaa anidokeze.
    Nafuatilia hili kwa ajili ya kikundi chetu pale kanisani.

    Heshima mbele wakuu.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Unadhani mtaepuka gharama na kusevu kwa sana mkijitengenezea wenyewe?...ni ya kuuza?

    Well, ukipata mahitaji toka kwa wanajamvi anzia kwenye karatasi kwanza, piga cost-benefit analysis, ndipo uwashashauri wenzio...Uko kikundi cha WAWATA nini?
     
  3. L

    Lutifya Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 25
    Mkuu unachohitaji ni mashine za kutengenezea mishumaa au ujuzi wa jinsi ya kutengeneza mishumaa??. Anyway huenda unahitaji vyote. Nimewahi kufanya kazi SIDO kama Engineer kwenye workshop iliyoko Moshi. Tulikuwa tunatengeneza mashine za kutengenezea mishumaa. Mashine husika zilikuwa na uwezo wa kutoa mishumaa minnne mpaka 16 kulingana na unene wa mshumaa. Challenge kubwa ni jinsi ya kupata raw material. Wasiliana kwa namba 0754 399922 kwa maelezo zaidi. Nakumbuka tumewahi kuuza katika vikundi vingi hasa hapa Dar na makanisani.
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,941
    Trophy Points: 280
    Nakushukuru kwa ushauri,
    tunataka mishumaa ya kuuza,
    lengo ni kutengeneza ile mikubwa ya kanisani,
    Bila shaka tunaweza kupata faida ila itabidi niweke kwenye makaratasi
    kama ulivyonishauri.

    Siko hicho kikundi mimi ni mwenyekiti wa kwaya moja
    makanisa ya kkkt,
    tunaangalia namna ya kuinua mapato ya kwaya
    kwa kuwa tukitengeneza hiyo mishumaa tutawauzia waumini
    pale pale.

     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,941
    Trophy Points: 280
    Asante Mkuu,
    Kwa sasa hitaji kubwa siyo mashine,
    hitaji kubwa ni material gani inatumika,
    kwa kuwa tunaanza kutengeneza ile mikubwa,
    tutatumia mbadala wa mashine mkuu,
    Kama unakumbuka ni material gani
    naomba unirushie mkuu.

     
  6. L

    Lutifya Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 25
    Raw material ya kutengenezea mishumaa inapatikana sana nadhani maeneo ya Kariokoo kuna wahindi walikuwa wanaagiza kutoka India. Hata locally kuna watu wana process hasa maeneo ya Dodoma na Singina au Tabora sehemu ambazo kuna ufugaji wa nyuki ili kupata nta ambayo hutumika kuzalisha mishumaa. Wasiliana na ofisi yoyote ya SIDO iliyokaribu nawe wanaweza kukupa network ya kupata raw material.
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,941
    Trophy Points: 280
    Asante mkuu kwa ushauri wako
    nitafanya hivyo,
    kila la kheri mkuu wangu.

     
  8. M

    Malila JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Ukishapata hayo mahitaji nirushie na mimi kwa ajili ya kwaya ya Wamama kanisani kwetu. Utakuwa umewasaidia na hawa Wamama pia.
     
Loading...