Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utendaji kazi wa tovuti ya Wananchi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kimbori, Sep 7, 2012.

  1. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    Kipindi fulani nyuma, serikali ilizindua www.wananchi.go.tz ili Watanzania wapate kuwakilisha kero zao kwa idara kadhaa za serikali moja kwa moja na kupatiwa majibu.
    Mwaka jana mwanzoni niliuliza Ofisi ya Raisi swali, nikapewa pasword, kwa masikitiko, mpaka sasa nikifuatiliaa jibu naambiwa swali lako linashughulikiwa.
    Naomba kuuliza, je swali linashughulikiwa zaidi ya mwaka mmoja? Je jibu hilo litakuwa na faida gani baada ya zaidi ya mwaka?
    Naomba uzoefu wako ikiwa kama ulishawahi kuuliza swali lolote na kupata jibu.
     
Loading...