Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utekwaji Dr Ulimboka Unafanana na Utekwaji wa Mbwambo wa Arumeru!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MgungaMiba, Jun 27, 2012.

  1. M

    MgungaMiba JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 28, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Kama itakumbukwa vizuri, yule M/kti wa CDM aliyechinjwa kule Arumeru, kabla kuuawa, kuna mtu alikuwa akimtafuta, akapigiwa simu, ilikuwa usiku, akaenda ndipo akafikwa, simu yake tu ndio ilichukuliwa kuficha ushahidi, pikipiki yake iliachwa.Ukiangalia na hili la Dr Ulimboka, nae alikuwa akitafutwa na mtu, akapigiwa simu, ilikuwa usiku, akaenda ndipo akafikwa! Sijui kama simu yake haikuchukuliwa kuficha ushahidi lakini gari yake iliachwa. Tofauti ni kuwa Mungu amejaalia Dr Ulimboka
    amenusurika. Do we notice the similarities of the Executioners? Dr Ulimboka na Kamanda Mbwambo wote walikuwa wapigania haki dhidi ya Serikali. Wenye kufikiri watafikiri.
     
  2. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Chaguzi mbili zilzotokea Igunga na arumeru mashariki kuna tuhuma na malalamiko ya vifo vilivyotokea katika jamii.Vyama vya siasa kati ya magamba na magwanda vilianza kutupiana mpira wa nani alihusika.Kwa hili lililotokea kwa dr.ulimboka ni ushahidi tosha kuwa serikali na vyombo vyake vya usalama, walihusika kwa masilahi ya chama chao.
     
  3. B

    Bob G JF Bronze Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wako watu wanaota kwamba ccm itaendelea kutawala wakati ccm tayari imeshaanza kukabidhi mamlaka kwa chama kingine, ambacho kamwe hakitaacha waovu hawa waendelee kuwepo mitaani bila kupelekwa mahakamani kujibu tuhuma zilizofanywa na Serikali Dhaifu ya ccm, waangalie yanayotokea nchi zingine, watanzania hawakotofauti na watu wa mataifa mengine kama Rwanda na Burundi, Marekani na Malawi
     
  4. s

    simon james JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Something behind!
     
  5. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    serial killer should be found and executed!
     
  6. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,658
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Watanzania msilalamike! Mliyataka wenyewe!! Acheni serikali ifanye kazi yake! Hiyo serikali mnayoilalamikia mliiweka madarakani wenyewe. Mkatanguliza ushabiki wa Yanga na Simba katika siasa bila kujali uhalisia wa mambo. Sasa tulieni mnyooshwe vizuri hadi hapo mtakapopata akili 2015.
     
  7. M

    MgungaMiba JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2012
    Joined: Aug 28, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Punda anaekata roho hurusha mateke ovyo, aghalabu mateke yenyewe huwa lethal!
     
  8. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ukificha simu ya mtu bado hujaficha ushahidi.
    Kumbukumbu ya simu zote hutunzwa na computer za wenye mitambo ya simu unless Tanzania kutokana na Ufisadi mitambo imefungwa kiholela. Any thing ugly is possible in Tanzania

     
Loading...