Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

uteketezaji wa maliasili zetu....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Resi, Sep 16, 2009.

  1. Resi

    Resi Member

    #1
    Sep 16, 2009
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 73
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    mimi nina uchungu:-

    1) chui, simba, duma (cheetah), na paka wa aina nyingine. kila wataalamu wa wanyama wanasema hawa wanyama ni "endangered species" katika dunia nzima. yako maeneo mengine ambamo wamemalizwa kabisa. serikali yetu bado inatoa leseni kwa watu fulani kutoka nje ya nchi yetu, waje kuwinda hawa wanyama kwa malipo ya pesa.

    2) miti (misitu) yetu pia, inayotuletea mvua na faida zingine nyingi, serikali yetu inatoa vibali kwa watu kuivuna, pia kwa pesa. serikali hiyohiyo inafanya blah blah za eti kampeni ya kupanda miti, japo ni wazi haiko makini katika suala hili.

    wana-jamii: tupaaze sauti juu ya hii ishu, ni MUHIMU sana. serikali yetu haina haki wala sababu ya kutapanya maliasili hizi muhimu sana kwa maisha yetu ya sasa na ya vizazi vya baadaye.
     
Loading...