Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utekelezaji wa sheria za Tanzania 'double standard'

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Magobe T, Apr 23, 2008.

  1. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2008
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,575
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Kwa mtazamo wangu sheria za Tanzania zinatekelezwa kwa kufuata 'social status' ya mtu. Mfano, mwananchi wa kawaida akituhumiwa kuwa ametenda kosa fulani la jinai atawekwa chini ya ulinzi na polisi lakini kama ni kigogo fulani serikarini mara nyingi siyo hivyo.

    Vilevile, kama mwananchi wa kawaida akitiwa hatiani, mfano, kuua bila kukusudia anawekwa rumande miaka nenda rudi lakini kama ni kigogo fulani inawezekana isiwe hivyo. Je, nimekosea kuwa na mtazamo huu? Naomba mchango wenu.
     
  2. B

    Boma Senior Member

    #2
    Apr 23, 2008
    Joined: Apr 5, 2008
    Messages: 189
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    this is how bongo and other african countries operate. Usishangae kususura kosota ndani miaka akisubiri kesi wakati Lowasa, Yona, Mkapa, Sumaye, Chenge, Gray Mgonja, Meghji wakitanua kwa raha zao
     
Loading...