Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utekelezaji wa ahadi za CHADEMA waanza rasmi huko Arumeru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jackbauer, Apr 2, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    katika hali inayotafsiriwa kuwa chadema wamejipanga katika kuleta mabadiliko katika jimbo la arumeru mashariki,utekelezaji wa ahadi za mbunge mteule kutoka cdm bw. Joshua nassari umeanza rasmi hata kabla ya kuapishwa kwake.
    Taarifa zilizonifikia kutoka kwa wakazi wa meru ni kuwa visima vya maji vimeanza kuchimbwa.

    Nadhani nape nnauye anahitaji kupata taarifa hii kutokana na ushauri alioutoa kwa cdm.

    Hongera josh nassari!
     
  2. Kayoka

    Kayoka JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,307
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    duuh.!? Kijana wetu hana hata subira ya kuapishwa.
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    no time to rest!kwani tuko nyuma miaka 50.kama ulisikiliza kauli za nassari huu si wakati wa kuongelea visima bali computer technology.hivyo hakuna muda wa kusubiri protokali.
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sasa hivi watu hapa Dar wameamua (kwa hiari) kuwa kuanzia leo wanaitwa 'Nassari'. wanasema kijana kaangusha mbuyu lol!
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Joshua Nassari atafanya vyema!
     
  6. K

    Kanundu JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 891
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ha ha haaa! Sio watu Dar ninao wafahamu. Mbona Dar ni ubinafsi uliopitiliza na ndiyo maana sio chachu ya mabadiliko!!!!!
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    tatizo la dar mna maneno mengi matendo hafifu.jifunzeni kutoka arusha.
     
  8. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Twende kaz makamanda!Nawakubali kwa maneno na vitendo.Joshua Nassari n mfano wa kuigwa.
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    wameru wamefanya chaguo sahihi.
     
  10. Hilipendo

    Hilipendo Senior Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Joshua Nassar Alikua na Sera Kal km Ya Yohana M,batizaj Iliyosema :SAUT YA MTU ALIAE NYIKAN ITENGENEZEN NJIA YA BWANA YANYOOSHEN MAPITO YAKE!hvyohvyo WanaCDM 2jipange kutengeneza na kutatua matatizo ya Wana Arumeru na Majimbo yote tuliyonyakua Ushind!CHADEMA HOYEEEEEEE....
     
  11. B

    BJEVI JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 1,361
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ni kweli ndugu yangu ...hata nape analijua hilo
     
  12. renatus kivike

    renatus kivike Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadar hawawezi kuwa chachu kwa kuwa aslimia kubwa ni wazee wa dili na michongo wanaupenda mfumo uliopo
     
  13. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nape hajui ndio maana nimeweka hii post.kazoea porojo za ccm.
     
  14. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Asa ivi nikipanda basi kwenda dar toka arusha nafaidi kapet la chadema mpaka uchira
     
  15. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mapinduzi yanaanzia mipakani.hivi ni vita mura!
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,625
    Trophy Points: 280
    Tatizo lingine la watu wa Dar, akili zao zimeshikwa na viongozi wa dini, utashangaa siku ya uchaguzi ******** inaona ibada ndio kitu cha umuhimu kuliko kupiga kura, tatizo lingine ni muingiliano wa makabila tatizo la mwisho kabisa watu wa Dar wanathamini sana pombe kuliko kitu kingine.
     
  17. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Dah!
    Kama ni kweli hongera
     
  18. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mkuu hakuna wapenda dini kama wameru.waliwahi kupigana kwa sababu ya dini.
    Pia hakuna wanywaji wa bia kama arusha.
    Dar ni tatizo!
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,625
    Trophy Points: 280
    Meru unaweza kwenda na buku Bar na ukarudi umelewa?.......
    Mkuu nimezaliwa Dar na nawafahamu vyema watu wa Dar, mbunge wa Ilala Musa Zungu katibu wake kazi yake kubwa ni kufuatilia Jimboni ni nyumba gani ina msiba ili Zungu apeleke turubai viti, ubwabwa na ubani wa shillingi 50,000/= basi, hivyo ukitaka kushindana na Zungu Ilala una kazi ya ziada.
    Lakini msife moyo jimbo la Segerea litakuwa wazi na tutafanya maamuzi kama ambayo tuliyafanya awali kabla hili Jambazi Makongoro Mahanga alijakwiba kura zetu, na kuonesha kwamba Mungu si Athumani na wala si Mwamedi Makongoro amepatwa na stroke last week.
     
  20. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    .....ila inafaa kutoa elimu kuhusu kazi ya Mbunge, ndio maana watu wanaona bora kuchagua mafisadi wakidhani kuwa watatumia fedha zao binafsi kutatua matatizo yao ya kila siku. Wanaamka mapema kupanga foleni ya kuomba misaada, wanatoa magari kwenye misiba na ubani ndio yanaishia hapo, akina Abood, Mohd Dewji, Lowassa, Chenge et al....
     
Loading...