Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utekaji Dr. Ulimboka, Tunaomba Tume Huru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Jul 4, 2012.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Baada ya Gazeti la Jamhuri kujaribu kumtakasa mtuhumiwa wa utekaji nyara wa Dr. Ulimboka, ACP Ahmed Msangi,


    1. Tunaomba serikali itoe maelezo kwa nini mtuhumiwa mkuu ashiriki kwenye tume ya uchunguzi katika tuhuma zinazomkabili
    2. Huyu mtu ana tuhuma nzito ndani ya jeshi la polisi na viongozi wakuu akiwemo IGP wanalifahamu hilo iweje apewe mamlaka ya kutafuta wahalifu wakati yeye ni mhalifu namba moja (nasema mhalifu kwa maana waraka unaonyesha alikubali kwamba yeye ni mhalifu na akaomba msamaha)
    3. Tunaiomba serikali itoe maelezo kuhusu hizi nyaraka ambazo wakuu wa polisi na usalama wa taifa wanazo zinazomshutumu Ahmed Msangi kuwa mhalifu tena wa ujambazi
    4. Tunaomba serikali itupe maelezo ya usalama wa raia wake kwani mtu anatekwa, kwa kusudi la kumuua, washukiwa wanatajwa lakini hatua zozote hazichukuliwi dhidi ya washukiwa. Wiki inaisha serikali kimya. Tunaomba majibu
    5. Tafadhali msifumbie macho haya maswala ya msingi kwani yana uzito. hizi siyo uzushi ni malalamiko ya kweli ya raia waliowengi. Tunaomba msiwashinikize MODs kuondoa hii thread. Kwani raia na sisi wana CCM tunaomba majibu yatolewe


    [​IMG][​IMG][​IMG]
     
  2. U

    Unstoppable JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,049
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Msangi kwenye mahojiano yake amesema; hawezi kujitoa kwenye hiyo tume kwani wakubwa wake ndio waliomuweka. Je, tujiulize na tuhuma zote hizo (whether its true or not); kwanini wakubwa wake bado hawataki kumuondoa apishe wengine wanaoaminika wafanye kazi hiyo? Kwanini wang'ang'anie yeye tu?

    Mr President, Kamanda Kova, Kamanda Mwema & Co, maneno yenu yanapingana kabisaa na matendo mnayoonyesha. Kweli kwakuendelea kumkumbatia ACP Msangi mnataka kuaminisha umma serikali haihusiki na shambulio la kutaka kumuua Dr. Ulimboka?
     
  3. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    yaana hata siye wapenzi wa CCM tunapata aibu kweli kutokan ana hili swala la Dr. Ulimboka
     
  4. Didia

    Didia JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 703
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Ama kweli, Hivi ni asilimia ngapi ya maafisa wa jeshi la polisi ni wasafi? Niliwahi kusikia stori (sasa sijui kama ni za kweli au la) eti zamani Kovar alikuwa anaongoza kikundi cha kupora magari ya serikali. Kama nikweli unaweza jiuliza amepewaje dhamana kubwa hivyo ndani ya jeshi? Au lote ni jeshi la waarifu?
     
  5. Dr Klinton

    Dr Klinton Senior Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 21, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM-MAMA

    Ndgugu asante sana lakini kwa hili kweli kabisa wananchi wamepoteza kabisa imani na serikali na kama hawa wahalifu hawatashughulikiwa ipaswavyo kwa mujibu wa sheria Basi sasa yale maneno ya Baba wa taifa kuwa Ikulu imegeuzwa kuwa pango la wanyangányi sasa watanzania ndio tutaelewa vizuri kwa sasa askari wanaoneka si salama hali ambayo ilikuwapo na kuanza kupotea kwenye fikra za wananchi ila kwa hili sasa inajidhihirisha kabisa kuwa ukimuoana askari jihadhari na hali ya kujiona tunaishi utumwania inatawala vichwa vyetu na vichwa vikichoka huuutuma mwili kuonesha hizi hasira zote kwa Vitendo


    Eeehh baba Mungu tunakuomba utukokoe katika mikono hii ya wahalifu, majambazi na wauwaji ambao wnashikilia nchi uliyotuzawadia kimabavu na kwa manufaa yao binafsi kana kwamba uliwaandalia wao peke yao

    Amin
     
  6. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    nimepata shutuma za msangi alipokuwa kituo cha polisi usariver!
     
  7. T

    Tewe JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 45
    hii serikali ya wagonga meza inatisha sana
     
  8. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #8
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    tume huru kwa tanzania haiwezekani. waallifu ndio wanaozawadiwa
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Jul 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,125
    Likes Received: 16,071
    Trophy Points: 280
    Nani atateua hao wajumbe wa hiyo tume huru....?
     
  10. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #10
    Jul 5, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Dah, hapa naona Wasukuma na Wanyamwezi tupo kadhaaa......

    Ngoja nilifuatilie hili kwa ukaribu......
     
  11. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #11
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    na wahehe je? ...lol
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Jul 5, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Hii peke yake inatosha kumweka ACP Msangi chini ya ulinzi
     
  13. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #13
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kikwete anajua hili lakini mwenyewe anatabasamu tu. Nimeambiwa jana kwamba alipewa hizi taarifa za huu waraka. Ona KOVA kakomalia tupende tusipende tume Itaendelea na kazi yake.
     
  14. F

    FJM JF-Expert Member

    #14
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Badilisha heading iwe: TUNATAKA TUME HURU (Hatuombi)
     
  15. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #15
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    tungekuwa na raia wengi angekmatwa, lakini naona kova maeshamzawadisha kwa kufanya uhalifu
     
  16. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #16
    Jul 5, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hivi kuna sheria inayowazuia jumuiya ya madaktari kuunda tume yao ya kuchunguza hili?
     
Loading...