Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utazifanyia nini pesa zote hizi ?

Discussion in 'Jamii Photos' started by KakaNanii, Oct 6, 2010.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama kwa bahati nzuri Mungu akakupa PESA zote hizi hapa. Je utazifanyia matumizi gani ???
     

    Attached Files:

  2. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Nitazitumia kwa kujenga uchumi imara wa nchi yangu; ili kuondokana na kuwa omba omba!!
     
  3. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Inanikumbusha kwa mara ya kwanza nilipoenda kufanya Cash-count kwenye Strong room ya Bank fulani ambapo branch zote zilileta pesa head-quarter mwisho wa mwaka, kwakuwa sikuwahi kuona pesa nyingi hivyo (actually mlima ulikuwa mkubwa kuliko huo) tumbo liliniuma ghafla na ilibidi nipumzike kidogo kabla ya kuendelea.
     
  4. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    E..weye weee..usituongopee hapa...ukipewa nafasi ya maamuzi na tani hiyo ya fedha..utatengeneza forum yako mwenyewe ya kujisifia achilia mbali kuwa memba wa JF!
     
  5. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Haitaweza kutokea
     
  6. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hizo nazichoma moto zote kwa kuwa nikiwa nazo zitaniua baada ya mwezi mmoja.
     
  7. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi pesa tukizipata sisi wabantu hakyaanani ni kuoa kila kukicha hadi zitatuua kama sio kuwa kichaa!!
     
  8. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Nitaenda kuowa dada yake mtani wangu Junius. Nina imani Junius hataniona nina Kichaa kama ambavyo ameanza kuamini.

     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Utawaweza mabinti wa Unguja weye?
     
  10. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    AISEE, kitu cha kwanza nitazihesabu nijue zipo kiasi gani, aafu kisha nitaajiri mshauri wa mambo ya fedha anipe mchanganuo wa miradi anuwai ambayo unaweza ikawa na return bila kuchakarika saaaana kama mlalahoi, ili, of course, niweze 'kuishi kwa nafasi' kidogo..au?
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Oct 7, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Huna imani wewe!
     
  12. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2010
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nchi yako ni nchi gani ?hukuitaja hapa
     
  13. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nitakapopata ndio nitajua, sijui nitazipata vipi walllah!
    nahisi ISC watatumia kwa ganja, kuhama nyumba za wageni na kwenye valeur..!!
     
  14. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nitajiunga CCM na kugombea urais.
     
  15. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    nitaingia kila aina ya gharama kuwafungulia kesi mafisadi wa nchi hii
     
  16. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nazitumia kuingoa CCM, hapo lazima niingoe. Na wanavyopenda dili lazima ninunue CCM, then naiua, naizika na kufanya matanga mimi mwenyewe !!!
     
  17. Nyikanavome

    Nyikanavome JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 434
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Nitaanzisha benki ya kuwasaidia walalahoi kama ile aliyonzisha Prof Muhammad Yusuf wa Bangladesh inayoitwa Grameen Bank mpaka ikampatia nobel prize ya uchumi
     
  18. E

    Endaku's JF-Expert Member

    #18
    Oct 7, 2010
    Joined: May 25, 2007
    Messages: 312
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ntawapa maisha , First Lady , Maria Rose , Preta na wengine wengi tuuuuuuuuu !
     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Nitahakikisha member wote wa IPC nimewapitia na kutoa taarifa ya ubora kwa kamati kuu ya ISC
     
  20. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #20
    Oct 7, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Inategemea ni pesa ya wapi, umeipata kwenye mazingira gani (Kuna wezi walilazimika kuzikoka moto ili wasife na baridi!) na zinatoka wapi:

    1. Kwa shetani
    2. Bahati nasibu
    3. Umezikuta pangoni kama aladin
    4. Mgao wa EPA (Baada ya kuuza nchi kwa wale jamaa wenye bendera ya vinyotanyota! teh)
    5. Umefungua mradi wa kuprint noti fake
    Vyanzo vya pesa kama hiyo ni vingi, hata wewe unaweza kupata kama unazitaka! Lakn amini nakwambia, Kazi yoyote halali haiwezi kukupa CASH kama hiyo (hata 10000 noti za bongo!), in Value inawezekana sana.
    Kwa Zim$ hiyo pesa haitoshi hata kununua cresta au vitz!!! teh teh!
     
Loading...