Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

utawezaje kuvukisha vitu hivi kwa usalama?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Scratch, May 2, 2011.

  1. Scratch

    Scratch Member

    #1
    May 2, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna Mbuzi, simba, majani na mtumishi. mtumishi amepewa kazi ya kusafirisha mbuzi, simba na majani kuelekea sehemu ambaye bosi wake amemwamuru kutokana na ukame na ukosefu wa chakula sehemu ambayo wanaishi. kufika njiani mtumishi amekutana na mto mkubwa sana na inabidi avuke kutumia boti ambalo lina uwezo wa kubeba kilo mia mbili tu, akizidisha hata robo kilo boti litazama. mtumishi ana uzito wa kilo mia, mbuzi kilo mia, simba kilo mia na majani yana uzito wa kilo mia. Mtumishi anatakiwa ahakikishe simba hamli mbuzi, na mbuzi asile majani kwani vyote vinatakiwa vifike sehemu iliyoamuriwa na hapo walipo hakuna mtu wa kusaidia. je mtumishi atafanya njia gani kuhakikisha anavukisha vitu vyote salama ?
     
  2. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2011
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,258
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    avuke na mbuzi akifika upande wa pili amuache mbuzi thena arudi achukue majani akifika upande wa pili aache majani arudi na mbuzi, the amchukue simba amvushe ili safari yake ya mwisho akamchukue mbuzi!
    Hujasema anaruhusiwa kufanya trip ngapi so nimetumia trip km 4 hivi.
     
  3. m

    magneto Member

    #3
    May 2, 2011
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nasikia kuna kipindi simba akizidiwa hula majani hiyo case ya ukame nahisi ukimwacha na majani pia atayagonga
     
  4. Scratch

    Scratch Member

    #4
    May 2, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    no limitation in number of trips, all matter is the safety and making sure not losing any of them
     
  5. s

    sugi JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    kaa,mbuzi kilo 100?,kama simba anaweza kumgonga mbuzi hata mtumishi ataliwa kwa hiyo hakuna safari hapo,it is too unrealistic
     
  6. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #6
    May 2, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Kwahiyo huyo simba hali watu??
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Umenikumbusha zile stories za std 4 tukiwa mapumziko tunatafuna mahindi.
     
  8. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Haya,hii ni realistic. Kamanda wa jeshi alikuwa na kikosi cha watu wawili.kamanda anataka kuvuka mto kwenda ng'ambo na askari wake wawili.kando ya mto kuna watoto wawili wakiwa na boti yao.Hiyo boti ina uwezo wa kubeba watoto wawili au mjeshi mmoja tu kwa wakati mmoja.Mpe maujanja kamanda jinsi ya kuvuka yeye pamoja na wenzie wawili.
     
  9. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Maafande wanahitaji kuvuka jamani!
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wavuke tu hamna tatizo
     
  11. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2011
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    1. vusha mtoto no. 1 acha no. 2, atakaevuka atatumika kupeleka ngalawa upande wa pili.
    2. mjeshi no. 1 atarudi na ngalawa, mtoto no. 2 atauchukua na kwenda kumfuata mtoto no. 1 upande mwengine.
    3. mtoto no. 1 atarudisha ngalawa upande mwengine na mjeshi no. 2 atavuka nao upande mwengine, kisha mtoto no 2 atarudi nao upande mwengine na kumbeba mtoto no 1.
    4. mtoto no 1 atarud upande mwengine na kumpa mjeshi no. 3 arudi na ngalawa, kisha mtoto no 2 atamfuata mwenzie na kumaliza shughuli ya kuvushana

    Maswali haya tulikuwa tukiuliza kama chemsha bongo miaka ile ya primary skuli, watoto wa asiku hizi sidhani kama wasoma kweli, naona kama mchezo mwingi.
     
  12. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    njia yako nzuri ila sijaelewa pale sehemu ya(i),umesema vusha mtoto mmoja kwenda ng'ambo,huyu mtoto alivushwa na nani?
     
  13. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    tena ya kukaanga
     
  14. Scratch

    Scratch Member

    #14
    May 2, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    je watoto wana uwezo wa kuoperate the boat, if that the case, then it can be done easy. watoto wawili waende, mtoto mmoja arudi na boti na mwingine abaki upande wa pili, then mjeshi avuke, mtoto wa upande wa pili arudi na boti, then both two kids go again n repeate the previously process til kila mmoja avuke na watoto wabaki na boti lao.
     
  15. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    yes,wanaweza ku operate boat na jibu lako ni sahihi 100%
     
  16. s

    sugi JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    na majini
     
  17. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,129
    Likes Received: 263
    Trophy Points: 180
    tehe tehe tehe! We unahitaji kijiko cha babu wa Mtwara.
     
Loading...