Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utawala wa nchi kuwa reflection ya watawaliwa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by fisherman, Oct 30, 2010.

  1. f

    fisherman Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Je "mdahalo" wa JK unatueleza nini kuhusu watanzania?
     
  2. l

    lapc Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaonyesha ni jnsi kikwetw hawezi kujenga hoja na kujibu maswali kaz n story badala ya kujibu swali
     
Loading...