Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utawala wa Mwl. J.K.Nyerere V/S Uliopo sasa!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Apollo, Aug 10, 2011.

  1. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Hebu tufikirie huu msemo.. 'MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA'...je umetimia kwa asilimia ngapi? Tukumbuke utawala wa Nyerere.. Kipindi kile kulikuwa kuna tofauti ndogo sana kati ya viongozi na wananchi! Nyerere alikuwa anaingia shambani na wananchi wanalima pamoja, wanakata kuni pamoja na kufyeka nyasi haijalishi kuwa yy ni rais, alikuwa anajichukulia kuwa yy na mwananchi wa kawaida. Kama umewah kushuhudia baadh ya video yake utaona hilo. Simaanishi viongozi wafanye hivyo, bali nawashauri viongozi wafanye mambo ambayo yatatufanya sisi tuone kuwa wao ni kama sisi na hakuna gape kubwa. Tukiangalia hivi sasa ni viongozi gani wanaweza kujichanganya na wanajamii? Matatizo ya mafuta, mgao wa umeme, shule nyingi duni za kata, matatizo ya huduma ya afya na foleni barabarini zina wakumba sana raia wa kawaida na viongozi wana kumbwa kwa kiasi kidogo. Viongozi wetu waache kuiga, marais wa nchi zilizoendelea wanafanya ziara nyingi nje ya nchi kwa sabab maalum! Sisi bado tupo ktk nchi zinazoendelea hivyo tuwajibike ndani ya nchi yetu! Sipo ktk chama chochote but sipendi utawala wa kunufaisha tabaka la juu tu! Kiukweli miaka 50 ya uhuru lakini maendeleo ni machache sana!
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    Wanajilimbikizia kama vile wakifa wataondoka navyo, kumbe unaondoka na sanda tu.
     
  3. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    ni kweli kabisa.. Mali ni yakupita tu!
     
  4. j

    jeeva Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 13, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks for great sharing.........
     
Loading...