Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utawala wa Mkapa aliichukia zanzibar?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Malaria Sugu, Dec 28, 2010.

  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utawala wa mkap mgogoro wa zanzibar ulishika kasi. maneno ya vijembe dharau vilienea kutoka kiongozi mkuu. Nakumbuka nilimsikia mkapa akisema hata wakija wageni ccm haikubali kuiinagukia Cuf. alitumia neno moja kwenye mkutano wa hadahara wa CCM "wakome kutuingilia mambo yetu ya ndani".
    lkn tangu aingie Jk, mambo yote yamekaa sawa. Kuna GNU. jee mkapa alifanya makusudi kuwaparaganya wazenj?
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    madrasa al sul
     
  3. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona unaingiza udini tena? au ndio wakiristo huwa sio wadini au kwa kuwa ukiristo sio dini ni anasa?
     
  4. Ngoreme

    Ngoreme Senior Member

    #4
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ona sasa hao walishaanza ccm cuf udini sijui vipi mkisoma shule mtaelimika you will talk sense
     
  5. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    JKN + BWM

    AHM + JMK

    Yeah, well, i get you (and AL et al.) of course!
     
  6. a

    asagulaga Member

    #6
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kama ni mzee wa hoja, neenda kajifunze kutoa hoja zenye maana. Usilolijua kalifanyie utafiti mwenyewe kwanza kuliko kuleta kwenye forum jambo usilojua hata abc yake. Kama wewe ni mtoto wa miaka chini ya ishirini nakushauri kaisome historia ya Zanzibar au kutana na Wazanzibar wenyewe wakufundishe upate kuelimika. Zanzibar ni nchi na ina watu wake usianze kuchimba yaliyopita usiyoyajua.
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    that's how they fool you in mosques before they enplant you with bombs for commiting suicide.
     
  8. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Acha kupotosha JK hana ushawishi kwenye GNU, its Karume na Maalim Seif.
    Kama angekuwa ni JK CCM walivyokutana Butiama wangeafiki makubaliano ya kamati za CUF na CCM lakini kama kawaida CCM ilianzisha mjadala upya. Kuna wajumbe akiwemo Nimrodi (aliyefadhili mkutano) na Makongoro waliofikia hatua ya kumtaka M/kiti atumie mamlaka yake kuweka order ndani ya mkutano. Wazanzibar walitishia kujitoa CCM kama maridhiano yangepitishwa na kikao hicho.

    Ugomvi au maridhiano yaliyofikiwa Zanzibar yamepatikana baada ya wanzanzibari wenyewe kuamua an has nothing to do with JK au BWM.
     
  9. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Nonsense!!
     
  10. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    By the way, kilichoichukia Zanzibar ni nini (nani?) UTAWALA WA MKAPA au KIONGOZI MKUU aitwaye MKAPA?
     
  11. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    This is improper, ni hatari saana katika jamii ya Kitanzania. Chonde punguza ghadhabu.
     
  12. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2010
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao wanahasira hao, kila wakiamka wanasikia Othaman kawa jaji mkuu, mara Asha, washazoea kuona Joh, Peter, waache mwishowe watakunywa sumu watuachie tz yetu mpya inayoongzwa na waislam
     
Loading...