Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

utawala mpya wa Dr. Slaa kuibomoa na kuisuka upya Takukuru

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Oct 5, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Taarifa zilizonifikia hivi punde za uhakika ni kuwa Dr. Slaa na timu yake mpya inayosubiri kukamata dola tayari wameanza mjadala mzito wa kuibomoa na kuisukuka upya Takukuru.

    Ili kuwathibitishia raia ya kuwa Nchi hii sasa itaheshimu maadili ya utawala bora Dr. Hosea atakuwa wa kwanza kufutwa kazi kutokana na maagizo ya Bunge lililomaliza muda wake ambalo liliiagiza serikali kumfuta kazi kibosile huyu lakini JK akielewa anavyomuhitaji katika kufunika tuhuma mbalimbali zinazoikabili CCM alimlinda!!!!!!!!!!!!!!!

    Mjadala unaoendelea ndani ya uongozi mpya mtarajiwa ni kuwa sheria ya Takukuru kupitiwa upya ili chombo hiki kiwe huru na wakurugenzi wake kuthibitishwa na Bunge.

    Haya marekebisho inaaminika ni muhimu katika kuimarisha utawala bora hapa nchini ambao JK ameuzorotesha kwa masilahi yake binafsi na maswahiba wake wachache.
     
  2. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kama ningepewa nafasi ya kutoa maoni sehemu, nitapendekeza TAKUKURU iwe ni idara muhimu katika kitengo cha usalama wa taifa...
     
  3. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Ni asilimia ngapi ya wabunge wanaingia Bungeni bila kujihusisha na rushwa? Watataka chombo hiki kweli kiwe huru? Hakuna wanaolipwa kupenyeza hoja walizotumwa na watu nje ya Bunge?
     
  4. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,391
    Likes Received: 2,451
    Trophy Points: 280
    Nadhani mkisoma Ilani ya Chadema hili liko wazi.
     
  5. W

    We know next JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    In actual fact, si Takukuru pekee, watendaji wakuu Serikalini, nawaonea huruma....itakuwa kama zama za marehemu Sokoine, heshima ya Serikali itarudi na si hii serikali ya kundi fulani au races fulani kuongoza kwa remote control, Kazi ipo jamani kusema ukweli.
     
  6. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mkuu usidhani ila mwambie aende sura ya sita.
     
  7. Sakijoli

    Sakijoli Member

    #7
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TAKUKURU ipo kwa ajili ya kufunika maovu ya wale wanaoisimamia, ndo maana maagizo ya Bunge pia yalitupiliwa mbali.. Kitendo cha Utawala mpya wa Dr Slaa ni sahii..
     
Loading...