Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utawala butu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAKA A TAIFA, Jun 9, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Naamini bunge linaweza kuweka kipimo na ukomo wa kiongozi ambaye anaonekana wazi kwamba uongozi umemshinda.hii itasaidia kuleta utawala bora wenye ufanisi na tija kwa wananchi bila kungojea muda fulani upite ndio marekebisho yafanyike,mfano japani,kama waziri mkuu haridhishi katika utendaji wake anapigiwa kura ya imani/maoni akishindwa out
     
Loading...