Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utawala bora uko icu nauombea quick recovery

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bwakea, Dec 16, 2010.

  1. b

    bwakea Member

    #1
    Dec 16, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utawala bora uko ICU nauombea Quick Recovery,
    kwenye ajali ya maadili viongozi wetu wamepata Serious Injury (ies),
    wanabishana kuhusu katiba mpya kama ndo wako age ya ....,
    makusudi wanapindisha ukweli umarekani umewaathili Psychologicaly,
    mikataba waloipitisha ndo inawatisha coz ndo wapatapo treasury,
    wamerogwa na uchawi wa kizungu wa misaada ya kujengewa School za Nursery,
    nchi wameikabidhi kwa waamuzi magharibi na uchina mi nna wory,
    ukoloni ni mchief walidanganya kwa vioo nyie mnadanganywa kwa story!!!!,
    kwa kivuli cha misaada isiyosaidia bali misaada ya theory,
    hawawajengei universities ila wanakurundikia primary.
    ili wasomi wasiolimika wawe wachache waelimikao ibaki kuwa history,
    kiukweli tupo huru kithioretikali ki vitendo ni pure slavery,
    Support katiba mpya mtanzania ili tujitawale,
    endelea kuchapa ka imesimama hadi ilale,
    usogope kulala gizani ka kuku wa mayai tazama mbele,
    one love kwa DJ yusuph mambo mazuri yako mbele kwa mbele.

    Written by SYNTAX THE ENG

    Source: Joseph Mbilinyi (Face Book)
     
  2. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ili niweze changia ebu edit kwanza. Pale watz dai katiba mpya,msitari ufuatao sijaupenda.
     
  3. b

    bwakea Member

    #3
    Dec 16, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ushauri wako umepokelewa
     
Loading...