Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utawala bora ndiyo huu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by no9, Apr 19, 2012.

  1. no9

    no9 Senior Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waache watu wafunguke, waongee kinachowakela,wafichue maovu bila kutishwa,unawashirikisha watu kutoa mawazo yao,wanakukosoa unapokosea,ukarimu,ukiona mtu anatawala kwa mabavu, dikiteta hakuna uhuru kwa wataliwa basi hata akibomoa nyumba hawezi jenga tena lakini huyu mwenye utawala bora anaweza bomoa nyumba na kuijenga kwa kujilekebisha kutokana na mawasliano bora na watawaliwa.najua kuna watu humu hatanielewa lakini ukitafakali utanielewa.
     
Loading...